Announcement

Collapse
No announcement yet.

อยากทราบเกียวกับการอัพ Bios ของการ์ดจอครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• อยากทราบเกียวกับการอัพ Bios ของการ์ดจอครับ

อยากรู้ว่าการอัพ Bios การ์ดจอมันจะดีหรือไม่ดียังไงพอดีใช้SapphireX1950Proอัพไบออสไปแล้ว
    แต่อยากรู้ว่าอัพแล้วจะเป็นไงบ้างตอนนี้ลองใช้ยังเหมือนเดิมอยู่ แหะๆ ขอบคุณทุกท่านที่เข้ามาตอบครับ

แถมกันด้วย R600 ครับ

Comment

ท่าทางรับประทานไฟมหาศาลน่าดู เพิ่ม 6+8 pin

Comment

-- มะมีคนตอบเยย

Comment

ตอบให้
          อยากรู้ด้วยคน ว่าจะ UP BIOS ยังไง หิหิหิ

Comment

ปรกติแล้ว BIOS ตัวใหม่ๆ จะออกมาเพื่อแก้ไขข้อผิดพลาดของ BIOS ชุดเก่าครับ

เช่นเรื่อง Sensor อุณหภูมิ

แต่บางยี่ห้อ ก็ทำ BIOS มาเพื่อ OC ก็มีครับ

Comment

Working...
            X