Announcement

Collapse
No announcement yet.

แฟลชไบออส เดล เปิดไม่ติด

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• แฟลชไบออส เดล เปิดไม่ติด

โน๊ตบุค dell vastro 5480 i5 แฟลชรอมแล้วเปิดไม่ติด เครื่องแบตไม่มี
    แกะมาแฟลชข้างนอกไม่ได้ ไฟล์นามสกุล .exe ไม่รู้ว่าจะแก้อย่างไร ไฟล์เดิมไม่สมบูรณ์
    ขอคำแนะนำท่านผู้รู้ทุกท่าน หากท่านใดมีรอม ส่งให้ที หรือมีวิธีโมให้เป็นนามสกุล .bin ได้ยิ่งดี
    มีเครื่อง ezp 2019 อยู่ อ่านได้แต่นามสกุล .bin
    ขอบคุณล่วงหน้าครับ

ใช้ 7zip แตกไฟล์เจอไหมครับ

Comment

Originally posted by bunyawat View Post
      ใช้ 7zip แตกไฟล์เจอไหมครับ
      ได้แล้วครับ ง่ายๆๆแต่ต้องใจเย็น สักหน่อย ตอนนี้อัพเดทเป็นเวอร์ชั่นล่าสุดแล้วครับ
      ขอบคุณครับ ที่ไม่แจ้ง รอดูว่าท่านใดจะมีความสามารถแก้ได้ไหม ถามช่าง ขั้นต่ำ พัน มาตรฐาน พันห้า แต่ไม่เสียสักบาท ลงทุนซื้อตัวแฟลชไว้ ชุดหนึ่งคุ้ม ได้ทั้ง smd ครับ ถูกจากจีน ครับ

Comment

Working...
      X