Announcement

Collapse
No announcement yet.

[สุดยอด] 100000 Windows Drivers (For VISTA + XP + ME + 98 + 95 + 2000 + 2003)

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

Originally posted by candy View Post
    100000 Windows Drivers คืออะไรหรอครับ
    กรรม

ท่าน งง อะไรหรือปล่าว ครับ

มันก็คือ Driver รวมสำหรับไว้ลงตอนที่เราหา Driver เองไม่ได้หรือไม่มีแผ่น

Originally posted by คิม View Post
    โหลดมายได้ท่าน มี Host นอกไหมครับ คนเมืองนอกโหลดไม่ได้คราบ
    ไม่มี เหมือนกัน ครับ

ต้องขออภัยที่ Server ผม มีข้อจำกัดในเรื่อง พอด และ ออกนอก ครับ
    ~@~ปิดทองหลังพระ....พระราชดำรัส.~@~
    ......พระเจ้าอยู่หัวทรงแย้มพระสรวล ก่อนที่จะมีพระราชดำรัสตอบด้วยพระสุรเสียงที่ส่อพระเมตตาและพระกรุณาว่า......
    ~@~...ปิดทองไปข้างหลังพระเรื่อยๆ แล้ว ทองจะล้นออกมาที่หน้าพระเอง...~@~
    sigpic

Comment

- - เซ็งโหลดไปได้สักพักเน็ทหลุด ติดๆดับๆสักพักดับยาวเป็นวันโทรไปถามช่างปรากฎว่าสายเคเบิ้ลขาด - -'' แง่วคืนนี้จะพยายามโหลดให้ได้

Comment

อ่อ เข้าใจแล้วครับผม งง เองครับ สุดยอดมากมายเลยนะครับพี่ ขอบคุณมากๆครับ

Comment

ขอบคุณมากครับ

Comment

ดันให้คนมีน้ำใจครับ

ผมก็โหลดจากบิตมาเก็บไว้นานแล้ว แต่ยังไม่ได้ลองใช้เลยกะว่าหาไดรเวอร์ไม่ได้แล้วจะลองใช้ดูซักที

Comment

Originally posted by LigerZero View Post
              - - เซ็งโหลดไปได้สักพักเน็ทหลุด ติดๆดับๆสักพักดับยาวเป็นวันโทรไปถามช่างปรากฎว่าสายเคเบิ้ลขาด - -'' แง่วคืนนี้จะพยายามโหลดให้ได้
              ไม่ต้องรีบ ครับ ท่าน

ตราบใดที่ผมยังจ่ายตังฉันใด ก็ยังโหลดได้เหลือยๆฉันนั้น
              ~@~ปิดทองหลังพระ....พระราชดำรัส.~@~
              ......พระเจ้าอยู่หัวทรงแย้มพระสรวล ก่อนที่จะมีพระราชดำรัสตอบด้วยพระสุรเสียงที่ส่อพระเมตตาและพระกรุณาว่า......
              ~@~...ปิดทองไปข้างหลังพระเรื่อยๆ แล้ว ทองจะล้นออกมาที่หน้าพระเอง...~@~
              sigpic

Comment

ลิ้งดังกล่าวเป็น Server ส่วนบุคคล ช่วยๆกันถนอม Server ทีนะ ครับ
                แผ่นรวมไดร์เวอร์ Driver All (( แผ่นเดียวที่ครอบคุม ทุกไดร์เวอร์ )) ขนาด 4.39 GB
                ทำไมตอนโหลดมันขึ้นว่า 402 M เองหละครับท่าน ?

Comment

ขอบคุณคร้าบกำลังหาอยู่พอดีเลย

Comment

ท่าน Areyo คับ ลิ้ง 2 โหลดไม่ได้ (หรือการจราจรติดขัดก็ไม่รู้ ผมพยายามโหลดมา 2 วันแล้ว ลิ้งแรกโหลดได้เสร็จแล้ว เมื่อคืนนี้ ตอนตี 2 ขอบคุณมากครับ

Comment

ขอบคุณมากครับ

Comment

Originally posted by MaYa View Post
                        ทำไมตอนโหลดมันขึ้นว่า 402 M เองหละครับท่าน ?
                        ผม เทสโหลดแล้ว ก็ได้ 4.39 GB นะ ครับ

Originally posted by hunu View Post
                        ท่าน Areyo คับ ลิ้ง 2 โหลดไม่ได้ (หรือการจราจรติดขัดก็ไม่รู้ ผมพยายามโหลดมา 2 วันแล้ว ลิ้งแรกโหลดได้เสร็จแล้ว เมื่อคืนนี้ ตอนตี 2 ขอบคุณมากครับ
                        อาดเป็นเพราะ มีผู้เข้าโหลดจำนวนมาก

เลยทำให้ Server (ตัวโปรแกม) รับไม่ไหว ก็เป็นไปได้

เนื่องจาก ผม เองก็เช่า Server เค้าอยู่ไม่ได้เป็นคนวางเอง

คงต้องทำใจจากข้อจำกัดอะไรหลายๆ อย่าง ครับ
                        Last edited by Areyo; 17 Sep 2008, 20:21:07.
                        sigpic

Comment

ว่าจะลองโหลดซะหน่อย....แต่ดูเวลาแย้วนานนนนนนน.......แบบไม่หนัดบิต
                          ยังงายก้อขอบคุงคับ

Comment

Originally posted by giftset View Post
                            ว่าจะลองโหลดซะหน่อย....แต่ดูเวลาแย้วนานนนนนนน.......แบบไม่หนัดบิต
                            ยังงายก้อขอบคุงคับ
                            ลอ้งที่ให้โหลด ไม่ฝช่ BIT นะ ครับ

เข้าใจอะไร ผิดหรือปล่าว ครับ ท่าน ???
                            sigpic

Comment

ขอบคุณครับ กำลัง load อย่างเมามัน

Comment

พี่ๆ ครับทำไมผมโหลดมาแล้ว ผมโหลดตัว driver all อะครับพอโหลด ได้ 100% แล้ว มันก็จะจัดเก็บลงคอมแต่ ดันมันขึ้นมาบอกว่า ไม่สามารถดาวโหลดแฟ้มนี้ได้ เอาแล้วไงโหลดตั้งนาน คอมผมยังมีทีว่างอีกเยอะเลยนะครับ ทำไงดีครับ ผมใช่โปรแกรม IDM นะครับ
                                Last edited by candy; 18 Sep 2008, 06:56:59.

Comment

Working...
                                X