Announcement

Collapse
No announcement yet.

Driver Raid นี้หาได้จากไหนคับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• Driver Raid นี้หาได้จากไหนคับ

คือจะลง วิน xp อ่ะคับ
    แต่ต่อ Raid 0 ไว้มันลงไม่ได้
    คือโพสถามไว้แล้วเห็นบอกว่าต้องใช้ Driver boot เอา
    แต่มะรู้จะหาโหลดจากไหนอ่ะคับ
    แล้ว driver ที่ว่านี้ driver HD หรือ Driver MB คับ
    ที่ผมใช้อยู่ P4P800 อ่ะคับแต่จำชื่อรุ่นมะได้อ่า - -
    แล้ว HD ก็ของ seagate คับ
    ไงช่วยทำ link ให้ด้วยนะคับ
    ขอบคุณมาก ๆ คับ
    สำหรับทุกคำตอบ

ขอด้วยคนสิครับ อิอิอิ

Comment

ก็เอามาจากแผ่นไดร์เวอร์เมนบอร์ดนั่นหละครับ จากแผ่นของมันวิธีทำก็ง่ายนะครับ พอเปิดเครื่องก็ใส่ไดร์เวอร์เมนบอร์ดไปก็เท่านั้นหละครับแล้วมันจะให้สร้าง driver raid โดยใช้แผ่น floppy คับ หรือว่า งง ก็ดูในคู่มือ mainboard เอานะครับ

Comment

Working...
      X