Announcement

Collapse
No announcement yet.

รบกวนสอบบถามครับเกี่ยวกับ Bios

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• รบกวนสอบบถามครับเกี่ยวกับ Bios

คือผมไปอัฟเกรด Bios ของ Mainboard Gigabyte GA7VA Rev1 ทำให้ Bios เห็น Cpu
    Xp 2100 เป็น Duron ครับ แล้วผมก็แก้กลับ ทีนี้ Bios เห็นเป็น Unknow Cpu รบกวนถาม
    ผู้รอบรู้ทุกท่าน ไม่ทราบว่าจะแก้ไขยังไงครับ ขอบคุณมากครับ
    Last edited by Mrtmrt; 27 Sep 2006, 14:06:52.

ลองแฟรช V อื่นลงไปดู ครับ

Comment

Originally posted by wikorn View Post
      ลองแฟรช V อื่นลงไปดู ครับ
      ลองแฟรชในเวป Gigabyte แล้วครับ ยังเหมือนเดิมเลยครับ แต่ก้อขอบคุณมากครับ

Comment

Working...
      X