Announcement

Collapse
No announcement yet.

เกี่ยวกับการ Update Driver ATI ครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• เกี่ยวกับการ Update Driver ATI ครับ

คือผมใช้ Gecube X700Pro อยู่ครับ แล้วเมื่อก่อนผมก็ชอบ Update Driver บ่อย ๆ แต่ผมรู้สึกว่าหลัง ๆ มันจะ Error บ่อย พอเล่นเกมไปซักพักนึงมันจะขึ้นว่า CLi Error อะไรซักอย่างอ่ะคับ อยากจะถามว่าทำไมมันถึงเป็นแบบนั้น แล้วถ้าจะแก้ยังไงถึงจะหายครับ

Originally posted by Jethmon69 View Post
    คือผมใช้ Gecube X700Pro อยู่ครับ แล้วเมื่อก่อนผมก็ชอบ Update Driver บ่อย ๆ แต่ผมรู้สึกว่าหลัง ๆ มันจะ Error บ่อย พอเล่นเกมไปซักพักนึงมันจะขึ้นว่า CLi Error อะไรซักอย่างอ่ะคับ อยากจะถามว่าทำไมมันถึงเป็นแบบนั้น แล้วถ้าจะแก้ยังไงถึงจะหายครับ
    ลบไดร์เวอร์เก่าออกให้หมดครับ แล้วค่อยลงตัวใหม่ล้าสุดเลยครับ
    ผมใช้ V 6.12 ครับ V . นี้ใช้ไม่มีปัญหาเลย

Last edited by TWK.; 14 Jan 2007, 14:34:38.

Comment

CLIมันเป็นส่วนของcontrol centerครับ ลงใหม่แค่ตัวนี้ก็พอ ผมเคยเป็นเหมือนกัน

Comment

Working...
      X