Announcement

Collapse
No announcement yet.

กระทู้ไดรเวอร์กราฟฟิกการ์ด ATI (ATI Catalyst) Last Update: 13-Aug-07

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

ไอ้ ati overdrive มานมีทุกรุ่นป่าวคับ
    ของผมม่ายมีอ่าคับ x1600 pro

Comment

ATi มีไดรซ์เวอร์ 3ตัวงั้นเหรอ..??? แล้วตัวไหนน่าใช้สุดหรือแรงสุดครับ..
      1 Catalyst
      2 Omega
      3 NGO

Comment

Catalyst 7.1 ออกแล้วนะครับ

Radeon ทุกตระกูลบนเครื่อง Desktop
        ATI Catalyst เวอร์ชัน 7.1
        10 ม.ค. 2550
        Last edited by spin 9; 11 Jan 2007, 07:51:51.

Comment

Originally posted by Zepia View Post
          ขอบคุณกั๊บท่าน ^^"

พึ่งเปลี่ยนมาใช้ ATI
          ขอบอกว่าติดใจกะคุณภาพของภาพมั่กๆ ^^
          แถม oc ได้ในไดรเวอร์เลยอีกด้วย
          ยังไม่พอ ยังมีฟังก์ชั่น oc แบบออโตให้อีกตะหาก

ตอนนี้กลายเป็นสาวกสีแดงไปละครับ 55+
          ทำยังไงครับ OC ในไดร์เวอร์ บอกกันมั่งครับ ผมกำลังสนใจอยู่พอดี

Comment

Originally posted by pong747 View Post
            ทำยังไงครับ OC ในไดร์เวอร์ บอกกันมั่งครับ ผมกำลังสนใจอยู่พอดี
            ตรง ATI Overdrive อ่ะครับ
            คลิกเข้าไป แล้วดูทางขวา จะมีรูปแม่กุญแจอยู่
            ให้กดเพื่อปลดล๊อกก่อน แล้วก้อลากได้ตามสะดวกเลย

Comment

ผมใช้Radeon 9550 ไม่เห็นมันมีATI Overdriveให้ใช้เลยอ่ะ

Comment

จะลงไดรเวอร์ใหม่ต้องลบของเก่าก่อนมั้ยครับ

Comment

ATI ปล่อย Catalyst เวอร์ชัน 7.2 แล้วนะครับ

Comment

ท่าน spin9 ช่วยเรื่อง ATI ปล่อย Catalyst เวอร์ชัน 7.2 ของผมทีคร้าบบบ กุ้มมากๆ
                    ตามลิงค์เลยครับ
                    http://forums.overclockzone.com/foru...ad.php?t=40165

Comment

Catalyst 7.2 แก้ปัญหาการทำ Overdrive แล้วภาพล้มได้แล้วครับผม ควรนี้จะได้ OC กันสาแก่ใจเสียที

แต่ผมดันเจอปัญหาใหม่คือ ตอนลงตอนแรกก็ดีหรอก แต่เล่นๆไป พอเข้าไปใน CCC ไหงไอ้ฟังก์ชั่นพวกปรับภาพปรับสี มันหายหมดเลยอ่ะท่าน

Comment

7.2 ผมใช้ Overdrive แล้วจอยังกระพริบอยู่เลยง่ะ -_-"
                        ต้องกลับมา 6.12 เหมียนเดิม

Comment

ATI ปล่อย Catalyst เวอร์ชัน 7.3 แล้วนะครับ

Comment

Originally posted by spin 9 View Post
                            ATI ปล่อย Catalyst เวอร์ชัน 7.3 แล้วนะครับ
                            สูบอยู่งับ ^^

Edit : 7.3 ก้อยังใช้ overdrive ไม่ได้ครับ กระพริบเหมียนเดิม -_-"
                            Last edited by Zepia; 1 Apr 2007, 21:57:57.

Comment

ใช้ยี่ห้อ SPARK ป่าวครับ
                              ถ้าใช่ผมก็เป็นเหมือนกัน

Comment

ทำไมหนูลงไดร์เวอร์ ati มันไม่มี oc ในไดรเวอร์เลยคะ ใช้ x1650xt อยู่ ต้องทำยังไงคะขอบคุณคะ

Comment

Working...
                                X