Announcement

Collapse
No announcement yet.

ขอที่โหลด Driver SiS 5598/6326 Win XP

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ขอที่โหลด Driver SiS 5598/6326 Win XP

ขอหน่อยครับ.. หามานานนักหนายังไม่มีเลย หรือถ้าใครมีอยู่ในเครื่อง แล้วถ้าเน็ตแรงๆไฟล์ไม่ใหญ่มากนัก ช่วยอัพโหลดให้ผมหน่อยครับ.. ขอบคุณนะครับ..
    Last edited by hornetpc719; 24 Dec 2006, 16:27:55.

บอร์ด รุ่นไหน ยังหาง่ายกว่าเลยนะเนี่ย

ยี่ห้อ รุ่น บอร์ด ???

Comment

Originally posted by botun View Post
      บอร์ด รุ่นไหน ยังหาง่ายกว่าเลยนะเนี่ย

ยี่ห้อ รุ่น บอร์ด ???
      GPU SiS 6326 ครับพี่..

Comment

Working...
      X