Announcement

Collapse
No announcement yet.

เมนบอร์ด Asus M3A มีปัญหาครับ ช่วยดูที

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

Originally posted by baibai13 View Post
    รบกวนถาม คุณ PowerEasy ครับ

แล้วเวลาลง ไดร์ฟเวอร์ของ M3A ก็ลงแยกทีละอย่างเหมือนผมปะครับ

เว้น ไดร์ฟเวอร์ Lan ไป

* ตอบ คุณ วิกร ครับ

ก็ ทางร้านบอกให้ยกไปครับ ก็คงยกไป น่าจะช่วงวัน พุธ พฤหัส ครับ ต้องรอทางบ้านว่างด้วย

ว่าจะขอลองเปลี่ยนเป็น ยี่ห้ออื่นไปเลย หรือ รุ่นอื่นก็ไม่รู้จะเป็นเหมือนกันเปล่า พวก M3A H อะไรพวกนั้นอะครับ

ไม่อยากให้เขามาแก้ๆ เพราะกลับมาบ้านก็เป็นอยู่ดี

อ่อ เปล่าครับ.. ลงทีเดียวรวดหมด

สรุป ก้อเลยให้เจ้าของเครื่องเอาการ์ดแลนใส่อยู่ครับ.. ก็ใช้ได้ไม่มีปัญหา

**ตอบคุณ วิกร ไม่ได้ตั้งค่าอะไรที่ไบออสเลยครับ นอกจาก ตั้งบูทซีดี เท่านั้นครับ

Comment

เป็นเหมือนกันเลยครับ

Comment

ความจริง M3A BIOS รุ่นที่มาจากโรงงานจะไม่ใช่ 0805 อะไรนั้นนะครับ จะเป็น 0801 เลยนะครับ ถ้าเป็นเวอร์ชั่นเเรก ๆ เลยเพราะเค้าไม่อับรุ่นใหม่มาครับโรงงานจะอับรุ่นเเรกให้ ลองตรวจสอบดี ๆ ครับ

Comment

Working...
        X