Announcement

Collapse
No announcement yet.

ขอ driver notebook COMPAQ PRESARIO V6222TU ของ xp ครับ ต้องใช้ด่วนเลยอะครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ขอ driver notebook COMPAQ PRESARIO V6222TU ของ xp ครับ ต้องใช้ด่วนเลยอะครับ

ขอ driver notebook COMPAQ PRESARIO V6222TU ของ xp ครับ ต้องใช้ด่วยเลยอะครับ
    ใครมีช่วยหน่อยนะครับ
    ผมหาไม่ได้เลยอะครับ

ขอบคุณมากครับ

ดัน ครับผมยังหาไม่ได้เลยอะครับ อยากทราบว่าถ้าผมลง vista มันจะมีปัญหาเรื่อง driver รึป่าวอะครับ ตอนซื้อมาเป็น vista เเต่เค้าไม่ได้ให้ไดร์เวอร์ มาอะครับ

ใครทราบช่วยผมที่นะครับ ผมหาไม่ได้เลยจริงๆครับ
    ขอบคุณมากครับ

Comment

ใครก็ได้ช่วยผมที

Comment

มีแต่ของ nc 6230 ใช้ได้ไหมครับ

Comment

ดันครับ เพราะหาด้วยครับ

ตอนนี้เครื่องของน้องที่ทำงานก็มีปัญหาเช่นเดียวกันครับ
          ผมหาที่ดาวโหลดไม่ได้เลยครับ ไดร์ฟเวอร์ของ V6222TU
          ผมหละงงมากเลยครับ Compaq ชื่อเสียงก็โอเค แต่ทำไม.....
          มันถึงข้ามรุ่นนี้ไปซะงั้นเลยงงครับ งง
          http://h20000.www2.hp.com/bizsupport...riesId=2511209
          ลองดูเองเลยครับ ใครทำงานที่ HP-Compaq แนะนำหน่อยครับ

Comment

dun

Comment

Working...
            X