Announcement

Collapse
No announcement yet.

Review: ศึก Mechanical Keyboard 10 ตัว คียบอร์ด Mechanical ศึกมูลค่าครึ่งแสน ใครจะ..

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ซื้อ tt esport posaidon z มา แต่ใช้กับ mac ไม่ได้ครับ มีทางทำให้ใช้ได้ไหมครับ

ขอบคุณครับ

Comment

• TT eSport Poseidon Z ผมซื้อตัวนี้มา เคลมไปแล้ว 2 ครั้งใน 1 ปี ครั้งแรก ปุ่มมันเบิ้ลรัว มีหลายตัวอยู่เหมือนกัน ครั้งต่อมา มีบางปุ่มกดติดบ้างไม่ติดบ้าง แบบกดค้างไปก็ไม่ติด บางอันก็เบิ้ลเลย

ึครั้งนี้เจออีกแล้วครับ บางตัวก็กดไม่ติดอีกแล้ว อยากสอบถามว่า ทำไมผมเคลมไป เขาเปลี่ยนตัวใหม่มาให้เลย ยังเจอแต่ปัญหาซ้ำๆ มันเป็นทั้งล๊อตเลยเหรอเปล่า

Comment

Working...
      X