Announcement

Collapse
No announcement yet.

SC-1000 ... Computer Water cooling PUMP อีกหนึ่งความคุ้มค่าที่น่าลอง

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

ห่วงอย่างเดียวของจีนครับ เรื่องความทนทาน อายุการใช้งาน

Comment

Originally posted by meo95 View Post
      ห่วงอย่างเดียวของจีนครับ เรื่องความทนทาน อายุการใช้งาน
      ผมคิดว่า หากเปิดใช้งาน 12 ชม.:วัน ..... ใช้ได้ 1 ปี ก็คุ้มแล้วครับ กับราคา
      แต่ดูจากวงจรแล้วน่าจะเสียยาก เพราะมันรับได้ถึง 24V
      ไฟ Molex จาก PSU เข้าไปแค่ 12V ก็น่าจะใช้งานได้นานอยู่ครับ

Comment

แค่ SC-600 เดิมใช้Loopเดียวหม้อ2ตอนผมยังต้องหาหม้ออีก1ตอนมาเพิ่มเป็น 2 Loop เลยเพราะมันแรงจริง นี่ถ้าต่อ 2 Loopแล้วสายยางยังสั่นอยู่

ผมว่าจะต่อออกนอกบ้านแล้ววนกลับมาเข้าถังพักด้วยซ้ำ ตระกูลนี้แรงจริง ฟันเฟิร์ม

Comment

ดันให้คนที่ยังไม่ได้ดูครับคุณบอล เทพแห่งน้ำ จริงๆ SC1000 ตัวโตดีจัง

Comment

up

Comment

ราคาดีครับ

Comment

UP อีกเสียง ครับ เห็นแล้วอยากโดน

Comment

Working...
                X