Announcement

Collapse
No announcement yet.

First Look @ Lenovo ThinkPad Edge E425 By Freedomx

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• First Look @ Lenovo ThinkPad Edge E425 By Freedomx

ลองทำเล่นๆ เผื่อใคร สนใจ

รายละเอียด จากผู้ผลิตครับ
    http://www.lenovo.com/products/us/la...tasheet_US.pdf
    Last edited by FREEDOMX; 27 Dec 2011, 20:17:06.

ขอบคุณครับ กำลังสนใจอยู่พอดีเลย
    รูปชัดดีมาก แต่เพลงหนักไปหน่อยนะ ซอร์ฟๆหน่อยก็ได้ครับ

Comment

แจ่ม!

Comment

ขอบคุณครับ ชอบมาก

Comment

Lenovo ThinkPad Edge E425 ใช้งานเปนไงบางครับ เล่าให้ฟังหน่อย

Comment

We are X !!

Comment

เปิดฝาใต้เครื่องให้ดูหน่อยได้ไหมครับ แหะๆๆ

Comment

เพิ่งได้มาเมื่อวาน รู้สึกว่าเล่นเกมออนไลน์เบาๆแบบ SDGO ก็ยังมีเฟรมตกฮวบแบบกระตุกค้างไปเลย 1-2 วิ เอ๊ะ หรือว่าเราปรับไม่เป็น ><
                Last edited by remove00; 4 Jan 2012, 10:51:22.

Comment

แจ๋วเลยครับ กำลังดูๆตัวนี้อยู่เลย แรกๆไปสนใจ DELL LATITUDE อยู่ พอมาเห็นตัวนี้ชักจะสนใน ThinkPad แทนละ

Comment

Originally posted by remove00 View Post
                    เพิ่งได้มาเมื่อวาน รู้สึกว่าเล่นเกมออนไลน์เบาๆแบบ SDGO ก็ยังมีเฟรมตกฮวบแบบกระตุกค้างไปเลย 1-2 วิ เอ๊ะ หรือว่าเราปรับไม่เป็น ><
                    อยากแรง ต้อง over clock ครับ ยัดแรม แปด กิ้ก ลองหาๆๆ ดู ว่า พวก A6 คล้อกยังไง

Comment

Working...
                    X