Announcement

Collapse
No announcement yet.

น้องใหม่ครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• น้องใหม่ครับ

เป็นพวกบ้าของ IT ประเภทไม่มีกินไม่ว่า ขอข้าได้เล่น อิอิ
    ตอนนี้ใช้ Asus P535 WM6 กะ O2 Atom และ N91
    ส่วนดูหนังฟังเพลง Ipod video 60 กะ 80 GB และ Creative vision W 60 GB

มีใครเล่นแนวนี้บ้างครับ ลองแลกเปลี่ยนความคิดเห็นกันได้นะครับ

อ้อ ลืมบอกไป ใครมีปัญหาการแปลงไฟล์ Video ลงเครื่องเล่น สอบถามได้นะครับ

เหอะๆผมยังใช้ Asus P525 อยู่เลย ยินดีต้อนรับคับ เล่นเทคโนโลยี มีเท่าไหร่ก็หมดไม่มีทางตามมันทัน อิอิ

Comment

สงสัยจะบ้าจริง ๆๆ ยินดีด้วยครับบ

Comment

มีเยอะเอามาแบ่งกันใช้บ้างสิอยากได้ PDA สักตัวแต่ตังค์อัพคอมพ์หมดเลย

Comment

Working...
        X