Announcement

Collapse
No announcement yet.

Great wall GW-U-90 Universal Notebook ADAPTER

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• Great wall GW-U-90 Universal Notebook ADAPTER

Great wall GW-U-90 - Universal Notebook ADAPTER

Universal Notebook พร้อมหัวแปลงครั๊บผ๊ม !!!

ขออนุญาติ รีวิว (เรียกว่าพรีวิวดีกว่ามั๊ง)

เมื่อซักวันสองวันผมได้รับกล่องอะไรมาก็ไม่รู้ เนื่องจาก ADAPTER NB ที่ทำงานผมพัง
    ปรากฏว่ามีถุงพัสดุลึกลับส่งมา บอกว่าส่งมาให้ผม (ซึ่งก็ออกแนว งง ....ตรูไม่ได้สั่งอะไรนี่นา)

จ้าวพระคุณ เหมือนสวรรค์โปรด เหลี่ยม ๆ ดำ ๆ !!! ดีไม่เป็นดุ้นครับ
    ADAPTER NB ข้าใครอย่าแตะ แถมมีหัวอะไร ดำ ๆ เลื่อม ๆ ลาง ๆ มาเยอะแยะ
    มาดูกันครับ

แล่ว ๆ ๆ ๆ หัวอะไรทำไมมันเยอะแยะไปหมดนี่ ตรูจะเสียบได้หรือ
    แต่ไม่เป็นไรครับ ฉลากหลังกล่องเค้าบอกหมด หัวไหนเสียบอะไร (P1-P9)
    ใช้กับ NB ตัวไหนก็ได้ (บ้านนอกจริง ๆ ผม) แต่ก็ดีนะ ไม่เคยเห็นครับ
    เอาเป็นว่าแปลกสำหรับผมละกัน เพราะ Note Book กับผมนาน ๆ จะเจอกัน "^^

หัวแปลง ใส่ได้ไม่มีทางผิดแน่นอนครับ เพราะมี Lock ไว้ตายตัวแล้วแหละ

ส่วนด้านล่างเป็น SPEC คร่าว ๆ ครับ (ออกแนวต้องแปลกันเองหน่อยครับ) ผมก็ออกแนวมั่วซะด้วย ^^

หลังจากคลำ ๆ ไปเจอดุ้น ๆ ดำ ๆ จับใส่ ๆ อยู่พักใหญ่ (น้ำตาจะไหล) ตรูมี NB ใช้ดูกระทู้ OCZ
    ที่ทำงานแล้ววุ๊ย

ผ่านพ้นไปด้วยดีครับ
    กับ Great Wall GW-U-90 Universal Notebook ADAPTER ตัวนี้
    ใช้งานเปิดเว็บ Overclock Zone เรื่อยเปื่อยไปตามภาษาผม

แต่นั่นน่ะซิ ไอ้เจ้าตัวนี้มันเท่าไรหว่า...ต้องไปหาข้อมูลก่อน (ใครส่งมาให้หน๊อ???)
    น่าจะมีขายตามท้องตลาดแน่นอน งั้นผมขอตัวไปตามหาเจ้าตัว คนที่ส่งมาให้ก่อนละกัน
    (ไม่เจอ+ไม่คืน+ไม่จ่ายนะเอ๊อ !!!)

ขอบคุณทุกท่านที่เผลอ Click กันเข้ามาอีกแล้ว และ Overclock Zone มา ณ ที่นี้ด้วยครับ

สวยดีครับๆ

Comment

มาแบบ Universal แจ่มๆ

Comment

Originally posted by phiphob View Post
        มาแบบ Universal แจ่มๆ
        แจ่งจริงๆครับพี่ป้อม

ป.ล. เด๋วผมโทรไปบอกคนส่งของให้ตามไปเก็บตังค์ครับ อิอิ กำ

Comment

Working...
        X