Announcement

Collapse
No announcement yet.

[Review&Tutorial] G110 Logitech gaming Keyboard

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• [Review&Tutorial] G110 Logitech gaming Keyboard

ขออนุญาติปิดนะครับ เมื่อคืนเวปล่มเลยกดเกินมา
    Last edited by darkphoenix; 3 May 2010, 13:16:05.

ผมว่า เรื่องคีย์ภาษาอังกฤษไม่ฃน่าเอาเป้นข้อเสียนะครับ

เพราะคีบอดเล่นเกมที่มีไฟมันก็เป้นเเบนี้หมด -*-

เเต่เเจ่มครับ

ผมใช้ G19 กำลังสงสัยว่า ปุ่มเเพิ่มลดเสียง G110 มันต่างกะ G19 หรอ เพราะ G19 มันดุดีมาก -*-

ใครถามผมว่า คีบอดไหนดี เเเละ คุ้มสุด

ผมไม่ลังเลเลย ที่จะบอกว่า G110

Comment

Originally posted by sleipnir View Post
      ผมว่า เรื่องคีย์ภาษาอังกฤษไม่ฃน่าเอาเป้นข้อเสียนะครับ

เพราะคีบอดเล่นเกมที่มีไฟมันก็เป้นเเบนี้หมด -*-

เเต่เเจ่มครับ

ผมใช้ G19 กำลังสงสัยว่า ปุ่มเเพิ่มลดเสียง G110 มันต่างกะ G19 หรอ เพราะ G19 มันดุดีมาก -*-

ใครถามผมว่า คีบอดไหนดี เเเละ คุ้มสุด

ผมไม่ลังเลเลย ที่จะบอกว่า G110
      รบกวนย้ายไปอีกอันทีนะครับ

Comment

Working...
      X