Announcement

Collapse
No announcement yet.

>>>>Review TT v3 + icute700 ถอดสายไม่ได้

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

Originally posted by punsup View Post
    ตัวนี้ ถ้าใส่ ซิงค์ Cm212+ หรือที่ยาวกว่านั้น ยังยัดลงได้มั้ยครับ
    212+ กับบอร์ด asrock m3a785 ปิดฝาเคสได้ครับแบบพอดีๆ

Comment

สวยคับบ

Comment

งามแต้ๆ

Comment

พื่อสอยมาเลย

Comment

คอร์ไอเซเว่น 1366 แรงโพดๆ

Comment

เคสสั่งไหนมาครับ

Comment

v3 ไม่มีที่ซ่อนสายเลย ทำไงดีใช้กับ AMD 620/nox 630 W ตอนนี้ติดพัดลม 12 C เพิ่มไป 2ตัวแล้ว ตัวนี้มีช่องระบายอากาศเยอะดีครับ

Comment

Originally posted by bour View Post
                  v3 ไม่มีที่ซ่อนสายเลย ทำไงดีใช้กับ AMD 620/nox 630 W ตอนนี้ติดพัดลม 12 C เพิ่มไป 2ตัวแล้ว ตัวนี้มีช่องระบายอากาศเยอะดีครับ
                  ของผมมัดรวมๆกันด้านหลังบอร์ดหรือตรงช่องข้าง HDD เอาก็ได้ครับเพราะเราสามารถเอา เคเบิลไทรัดผ่านรูที่มันอยู่ด้านหลังได้ครับ

Comment

รบกวนเพิ่มรูปทุกมุมได้มั้ยท่าน แบบด้านหลัง ด้านบน ข้างล่าง ใต้เคสก็ยิ่งดีครับ สนใจแบบสุดๆเล็กมานานแล้วครับ แล้วน้ำหนักดีมั้ยครับ

Comment

Originally posted by nolmol2 View Post
                      รบกวนเพิ่มรูปทุกมุมได้มั้ยท่าน แบบด้านหลัง ด้านบน ข้างล่าง ใต้เคสก็ยิ่งดีครับ สนใจแบบสุดๆเล็กมานานแล้วครับ แล้วน้ำหนักดีมั้ยครับ
                      ดี+คุ้มครับสำหรับเคสบ้านใส่ zink ที่ไม่ใหญ่มากได้หมดมีรูสำหรับถอดประกอบzink ด้านหลัง สูงจากพื้นประมาณ 2 cm เพราะมีฐานขนาดเล็กอยู่ นะครับ

Comment

Working...
                      X