Announcement

Collapse
No announcement yet.

[Review] Western Digital Geen WD10EARS 1TB 64MB แคชใหญ่จุใจ คนวัยมันส์ !!

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

ลองแล้วช้ากว่าจริงๆครับ..
    ช้ากว่าซีเกตที่ใช้อยู่มากเลย...
    ...ซื้อมาแล้วสองลูก...ทำใจ
    ...ถูกกว่าแบล็กเกือบพัน
    สุดท้ายคิดว่าจะเอาซีเกตบูตเครื่องเหมือนเดิม..ดีกว่า
    ส่วนกรีนไว้เก็บข้อมูล...

Comment

เป็นงั้นไป นี่ว่ากำลังจะซื้อมาเก็บข้อมูลอยู่พอดี เซ็งเล้ยย

Comment

รักโลก ต้องทนครับ

Comment

WD ตัว Green ไว้เก็บข้อมูล ถ้าจะเล่นแรง ๆ ต้อง Balck ครับ

Comment

แล้วรุ่น WD 1002FAEX 1TB 64 MB SataIII(Black) ต้องทำแบบ Green 64Mb ไหมครับ

Comment

ก่อนที่จะลง Window XP รุ่น Black 6Mb ต้องลง โปรแกรมฟอแมตพิเศษ แบบ Green 64Mb ไหมครับ

Comment

ใครใช้ บูล กับ แบล็ค ขนาด 500+ ขึ้นไปมังครับ
                ผมก็อยากรู้ ส่วน กรีน นี่ผมว่าน่าจะมาจากระบบของ HDD กรีนเองก็ได้ครับ
                ระบบประหยัดไฟ ของมันอะประมาณนั้น ผมเลยอยากทราบว่า บูล กับ แบล็ค เป็นเหมือนกันไหม
                ถ้าใช้ก็ฟันธงเลยละ

Comment

WD 64MB น่าจะทุกตัวใช้ฟอร์แมตระบบใหม่ ที่XPไม่รู้จัก มันถึงช้า ถึงต้องลงโปรกแรมเสริม

Comment

ผมใช้ load bit เหมือนกัน ถ้า copy file ระหว่าง load ผ่าน dock+esata ช้ากว่าผ่าน USB อีก...???

น่าจะช้าจากโปรแกรม bit กับไมได้ลงโปรแกรมเสริม...

Comment

*-*

Comment

ซื้อ WD10EARS ลดโลกร้อน แต่ต้องเพิ่มความร้อนด้วนค่าไฟ ที่ต้องรอ

Comment

เคยใช้ตัว 640 buf 64 มีปัญาแบบนี้แหละ ตัดสินใจ เอาตีนกระทืบ 555 เอาให้พังไปข้าง(ไม่ยอมพังอีกน่ะ)
                          สุดท้าย เอาสายไฟมัน ถอดเข้าถอดออก ทำแบบนี้ไปหลายรอบ สลับกับกระทืบ กว่าจะเจ้งได้ แล้วเอาไปเคลม(synex)
                          แอบถามพี่เค้า มีตัวใหม่มั๊ย พี่เค้าบอกว่า มีแต่ตัว blue แต่ buf32 เข้าทางเลย บอกเอาตัวนี้แหละ เพราะว่าใช้ตัว 250 blue ไม่มีปัญหา

บอกเป็นแนวทางคับ เข็ดกับตัว Green คับ

Comment

Working...
                          X