Announcement

Collapse
No announcement yet.

[REVIEW]ใหญ่เต็มตา ราคาเต็มใจ ไปกับ HP LP3065 30" LCD MONITOR

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ดูเต็มตาเลย

Comment

• ดูรีวิวครั้งแรกตั้งแต่ 3 ปีที่แล้ว ก็ใฝ่ฝันมาตลอด เคยไปเล่น Dell 30 นิ้วมาขอบอกว่าสุดยอดมากๆ 3 ปีผ่านไปราคาลงมาเหยียบราวๆ 45000 ได้ ทั้งๆที่ไซส์อื่นๆราคาลงมามากแล้ว นั่งเก็บเงินต่อไปครบเมื่อไหร่ ค่อยไปถอยเลย ว่าแต่เจ้าของกระทู้ ว่างๆเอารูปใหม่ๆมาเพิ่มหน่อยครับ จะครบ 4ปีแล้ว ใช้งานเป็นอย่างไรบ้างครับ

Comment

• จอใหญ่ ๆ นี่มันสะใจดีจริง ๆ

Comment

• ตอนนี้ ราคามือ1เท่าไหร่แล้วครับ เห็นที่pantip ประตูน้ำ ขายอยู่7000บาทครับ ใจสั่นอยากได้ แต่ไม่มีตังครับ ตอนประมาณกลางเดือน พฤษภา 56นี้เองครับ แต่อยู่ได้ไม่นานมีคนมาเหมาไป3ตัวเลย เจ็บใจมากครับ ใครมีแม่แต่ตอนนี้ก็ใช้คุ้มครับ ความละเอียด2560x1600 เท่านี้งานกราฟฟิก 3D ตัดต่อสบายเลยครับ ขอบอก

Comment

Working...
          X