Announcement

Collapse
No announcement yet.

[เกือบจะเป็นรีวิว] CoolerMaster Hyper 212 Plus ฮีทซิงค์ราคาสุดคุ้มค่าอีกรุ่น

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

ร่วมด้วยๆ Full Load เย็นมาก พัดลมเงียบมาก ขอบอก เยี่ยมจริงๆ 212 Plus

Comment

พึ่งจัด212+ มา1ตัวเหมือนกันครับ
      ขอติหน่อยว่าหน้าสัมผัสซิ้งงานหยายมาก
      ต้องเอากระดาษทรายละเอียดขัดกันพอสมควร พอขัดแล้วเย็นขึ้น1-2องศา

Comment

ผมว่าผมสะกดภาษาไทยปรกตินะครับ

ที่ผมแปลความหมายของคุณว่า "ถ้าคุณโยไดเอท จะมองว่า Hyper 212+ ไม่น่าเล่น ควรไปเล่น MEGA เลย"

เห็นไหมครับผมใช้คำว่า "ถ้า" ด้วย

และที่ตีความเจตนาของคุณไปประมาณนั้นก็เพราะคุณแสดงความเห็นเองว่า

" ถ้าเล่น HYPER แบบที่คุณว่า ผมหนีไป MEGA ฮากระจายดีกว่าครับ "

ผมว่าผมก็ไม่น่าจะแปลความหมายอะไรผิดไปไกลนะครับ

เอ้า.. บอกว่าอย่าคิดมากก็ไม่มีปัญหาครับ

แต่ทำไมต้องมาว่ากันเรื่องไม่รู้สะกดภาษาไทยยังไงด้วยล่ะเนี่ย

ถ้าไม่คิดมากไม่เห็นต้องมาว่ากระทบกันเลยนะครับ แลกเปลี่ยนความเห็นกันแบบปัญชาชนดีกว่า

ปล : ขออภัยสมาชิกท่านอื่นๆที่แสดงความเห็นนอกเรื่องเล็กน้อยจ้า
        Last edited by Luis; 31 Aug 2010, 22:54:17. Reason: เพิ่มเติม ปล. ครับ

Comment

หมายถึง Luis ครับไม่ได้หมายความอย่างอื่น ๆ ส่วนเรื่อง Hyper ก็อย่างที่บอกมุมมองของผม สำหรับท่านอื่น ไม่รู้ครับ

Comment

Hyper 212+ ของถูกและดี คุ้มค่าตัวครับ

Comment

ตรงทองแดงผมมันดำอ่ะ เอา บัซโซ มาขัดได้ป่าวครับ

Comment

Working...
              X