Announcement

Collapse
No announcement yet.

แกะกล่อง LCD DELL ST2310 Full HD HDMI สวยสุดๆ ที่นี้ที่แรก

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• แกะกล่อง LCD DELL ST2310 Full HD HDMI สวยสุดๆ ที่นี้ที่แรก

สวัสดีครับ ช่วงนี้ สินค้า LCD Dell นั้นมี รุ่นใหญ่เข้ามา หลายรุ่นมากมายครับ อีกทั้งมี มีการเล่นเรื่อง ราคากันมากขึ้นทำให้ ผู้่บริโภค ได้รับประโยชน์มากขึ้นครับ (ซื้อในราคาถูกลงครับ )

รุ่นที่นำแนะคือรุ่น ST2310 Full HD 1920*1080 + HDMI PORT

spec

ของเพิ่งมาสดร้อนๆครับ

รุ่นใหม่ ฝาเปิดอยู่ข้างบน ครับ

อุปกรณ์ ไม่มีสาย DVI แถมมาให้ครับ

หน้าจอ บอกว่า Full HD 1920*1080 ชัดเจนครับ

ช่องเสียบ Port ต่างครับ มี HDMI VGA DVI ครับ สังเกตุดูครับว่า ตัวจอ มัน สะท้อนเลยครับ

จอด้านแน่นอนครับ

ต่อใช้งานนะครับ

ฟังเพลง ดูหนัง HD เต็มๆ จอ ครับ

จุกเด่น
    เหมาะสำหรับใช้งานทั่วไป ท่องเน็ต เล่นเกม ดูหนัง HD ทำงาน
    Dynamic Contrast Ratio 50000:1 (MAX)
    พอร์ต HDMI ที่สำคัญ สวยมากครับ ข้างหลัง ขาวมัน ครับ สวยกว่า รุ่น S2409W แน่นอนครับ

ข้อเสีย
    รุ่นนี้ Dell ไม่มีสาย DVI แถมมาให้ครับ
    Last edited by blackdark5; 12 Sep 2009, 16:46:02.

มาปูเสื่อรอชมครับ

Comment

เดี๋ยวอัพ นะครับ

Comment

เสร็จล่ะ

Comment

เห็นแล้่วอยากได้อีกละ -*-

Comment

สงสัยตกหลุมรัก Dell ซะแล้วเนี๊ยะงามครับแล้วมีสายอะไรให้บ้างครับ (ไม่รู้จริงๆ) รุ่นนี้มีอะแดปเตอร์ให้ป่ะครับ
            Last edited by ofarin; 11 Sep 2009, 22:15:11.

Comment

ราคาเท่าไหร่ จะซื้อมั่ง ชอบๆ

Comment

Originally posted by ofarin View Post
                สงสัยตกหลุมรัก Dell ซะแล้วเนี๊ยะงามครับแล้วมีสายอะไรให้บ้างครับ (ไม่รู้จริงๆ) รุ่นนี้มีอะแดปเตอร์ให้ป่ะครับ
                มีสาย Power กับ VGA ครับ ไม่มีอะแดปเตอร์ครับ ใช้ไฟ 220 V ต่อเข้า LCD โดยตรงครับ
                Originally posted by sleipnir View Post
                ราคาเท่าไหร่ จะซื้อมั่ง ชอบๆ
                8 ถ้วนๆ ครับ
                Last edited by blackdark5; 11 Sep 2009, 22:59:29.

Comment

สวยมากๆเลยครับ โดยเฉพาะซันนี่

อิอิ จอก็สวยครับ

Comment

กำครับ มองไม่เห็นรูปเลยอ่ะ

Comment

Originally posted by Nihilus View Post
                      กำครับ มองไม่เห็นรูปเลยอ่ะ
                      เมื่อคืนผมยังดูอยู่เลยคุณ blackdark5 เปิดซิง+เทสใหู้ดูสวยครับแต่ดูหน้าจอดูมืดๆ+555 ตอนเช้ารูปหายซะงั้น

Comment

ดัน

Comment

ไม่เห็นรูปเลยครับ

Comment

แก้ไขแล้วนะครับ

Comment

จันท์เจอกัน

Comment

Working...
                              X