Announcement

Collapse
No announcement yet.

[Review] รีวิว+เสียง!!! กับ Logitech MX-Air Rechargable Cordless Air Mouse

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

สูดยอด เลยครับ

Comment

เอ้า มันไม่แม่นยำหรอครับ

Comment

Originally posted by คิม View Post
        ข้างล่างมันจะมีรูเซนเซอร์เลเซอร์อยู่ครับ หากจำไม่ผิดนะ
        และการใช้งานใช้ได้ทั้งบนอากาศและบนพื้นก็ได้เช่นกัน

ผมเคยซื้อมาใช้นานแล้ว ตอนนี้ขายทิ้งเอาไปซื้อเมาส์เทพๆมาใช้ดีกว่า เพราะไม่ถนัดเอาซะเลย
        เซนเซอร์กลางอากาศยังต้องปรับปรุงอีกเยอะ ไม่ค่อยได้ดั่งใจ
        อ้าวว ตกลงมันจะดีมั้ยเนี่ย เริ่มไม่มั่นใจ

Comment

มันเเม่นครับ เเต่จะเอาบนอากาศให้เเม่นขนาดบนพื่นคงไม่ใช่

คือ เซนเซอน่ะ มันเม้นครับ เเต่มือคุณน่ะสิ จะสั่น

ส่วนเล่นเกม มันเล่นได้ครับ ดีเลน้อยมาก

เเต่ถามว่า เท่าดม้าเล่นเกมเฉพาะมั้ยก็ไม่เท่าครับ

ส้วนตัว ผมว่าเอามาใช้เป้นเม้า + รีโมทมันเวิคมากๆ

เเตต่ถ้าเอามาเล่นเกมโดยเฉพาะเลยเนี่ย ไม่เเนะนำครับ

Comment

พรุ่งนี้ต้องลองไปพันทพย์ทดลองใช้ดีกว่า อิอิ

Comment

รีวิวได้เยี่ยมเลยครับท่าน นับถือเลย

Comment

เข้ามา
                ดัน
                ดัน
                ดัน

Comment

ดันๆๆๆ ครับ ขอเมลพี่ sleipnir หน่อยสิครับ เผื่อขอคำปรึกษาครับ

Comment

zero_hase@hotmail.com ครับ

Comment

พี่ครับ ที่ไหนมีให้ลองมั่งอ่ะครับ หน้าใช้แล้วถูกใจจะซื้อเลยครับ ที่กลัวอยู่อย่างเดียวคือตอนเราส่ายเมาส์มันจาเป็นเหมือนเงามือเรารึปล่าว แบบช้ากว่าตอนมือเราขยับนิดนึงอ่ะครับ จะเป็นมั้ยเอ่ย ทางพันทิพย์ชั้นบนสุดเขาเอาmx air ออกแล้วไม่มีให้ทดลองแล้วอ่ะครับ

Comment

เซียร์รังสิต พันทิพย์อื่น หรือว่าที่ไหนก็ได้ ขอให้มีลอง อยากลองใช้มากมาย เพื่อประกอบการตัดสินใจครับ

Comment

รีวิวงามมากครับ มีพรีเซนให้ดุด้วย สุดยอดจริงๆ

ว่าแต่เม้านี้ใช้ กับ itune ได้ปะครับ จะเอามาใช้เปลี่ยนเพลงโดยเฉพาะเลย

Comment

ลองกับเครื่องเเมคเเล้วใช้ได้ครับ วินโดก้น่าจะได้นะ

Comment

Originally posted by sleipnir View Post
                              ลองกับเครื่องเเมคเเล้วใช้ได้ครับ วินโดก้น่าจะได้นะ
                              แล้วเวลาเปลี่ยนเพลง กับพวกปุ่มลดเสียงเพิ่มเสียงนี้ กดเอาอย่างเดียวได้ไหมครับ แบบไม่อยาก หมุนมือ เปลี่ยนเพลงเป้น สิบๆ รอบอะ

Comment

Working...
                              X