Announcement

Collapse
No announcement yet.

[Review] WD6400AAKS Non Raid,Raid 0,Raid 5,Raid 10

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

แจ่ม

ขอบคุณคับ

Comment

ขอบคุณมากๆครับ นับถือความขยันครับ

Comment

สัสดีครับผมต่อ RAid 0*4 ใช้ 640AAKS เหมือนกันแต่ทำไมเวลาผมเทส มันกิน CPU ไป 40-50% เลยอะครับ
        มันเยอะไปหรือเปล่า ผมใช้ Vista 64Bits ครับ

Driver Intel Matrix Stroage ตัวล่าสุด ครับ

Comment

ไม่ทราบซิครับ ผมใช้ของ amd
          แล้วที่ในโปรแกรมบอก cpu use ไปเยอะ ๆ นั้นไม่ใช่อะไร ผมเล่นเน็ตไปด้วย รอผลทดสอบไปด้วย เอิ๊ก ๆ

Comment

ิอยาก raid บ้างจัง

Comment

กำลังสนรุ่นนี้อยู่พอดีเลย มันรองรับNCQหรือเปล่าครับเนี่ย

Comment

Originally posted by Beaver_XT View Post
                กำลังสนรุ่นนี้อยู่พอดีเลย มันรองรับNCQหรือเปล่าครับเนี่ย
                ไม่ทราบเหมือนกันครับ แต่มันสามารถสั่งเปิด-ปิดได้ที่ controller เลย

Comment

Working...
                X