Announcement

Collapse
No announcement yet.

[Preview] Razer ออกเม้าเทพใหม่ [อีกเเล้ว]

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

orochi สวยมาก
    ถ้าราคาตามที่บอกจริงก็น่าสอยๆ

Comment

Logitech Compact Keyboard K300
      มีภาษาไทยมาให้ด้วยป่าว

Comment

เห็นกระทู้แนว review preview รู้เลยว่าใครตั้ง

ก้มหน้าก้มตาใช้ Lachesis ต่อไป แต่ผมว่าเทพแค่ไหน Lachesis ยังสวยสำหรับผมที่สุดครับ

Comment

เข้าใจครับ บางที มันมีรุ่นใหม่ออกมา เเต่ของเรามันเเบบว่า โดนกะเรามากที่สุดอะ ต่อให้มันจะดีกว่าหรือเเย่กว่าก็ไม่สนอะ เข้าใจนะ ความรู้สึกนี้ เพราะมีเม้าไมโครซอฟอันละ1500 อยุตัว ตอนนี้ไม่มีขายละ ชอบมากๆ ยังเก็บใช้กับโนตบุคอยุเลย อันใหม่ออกก็ไม่ซื้อ -*-

Comment

ไม่นะครับ สำหรับผมถ้าดีไซน์มันโดนผมก็เปลี่ยน แล้วยิ่งได้ไวร์เลสแบบ Mamba แล้วเนี่ยยิ่งอยากใหญ่เลย เพียงแต่หน้าตากับราคาของ Mamba มันยังไม่โดนสำหรับผมเท่านั้นเอง เคยคิดอยู่ว่าถ้าทำทรง ambi แบบ Lachesis แล้วมีไฟตรงอุ้งมือด้วยจะแจ่มมากเลย

เรื่องเมาส์ ambi ที่คุณ sleipner ว่ามันจะปวดนิ้วนางเวลาใช้ไปนานๆ ผมก็ไม่เป็นนะครับ ผมจับแบบ claw ผสม finger tip ยังไม่มีอาการล้าให้เห็นเลย สงสัยมันเป็นบางคนจริงๆ

ผมอยากให้ Razer ทำ accessory ใหม่ๆ สำหรับติด battledock ใน K/B Tarantula บ้าง มีแต่ไฟ LED อย่างเดียวรู้สึกมันไร้ประโยชน์มากเลย แล้วก็ออก K/B รุ่นท๊อปตัวใหม่ได้แล้ว

Comment

น่าสอยสักตัว

Comment

แบบนี้ถ้าจะเอามาใช้กับ pc ก็ต้องหา bt มาเสียบเพิ่มซิเนี่ย
                ในชุดคงไม่ได้มีมาให้มั้ง

Comment

รีวิว ทำได้ดีมากครับ ชมๆ

Comment

มันเป็นเมาส์ขนาดเล็ก ไว้ใช้พกพากับ notebook ไม่ใช้หรอครับ เทียบกับ Lachesis มันคนล่ะจุดประสงค์นี่ครับ

Comment

มันไม่ได้เล็กมากนะครับ เเค่พอๆกับ Salmosa ถือว่าเป็นเม้าขนาดปานกลางเหมือน Lachesis ครับ

ปล ARC ยืนยันเเล้วครับ เข้าไทยปลายเดือนหน้าเเน่นอน เก็บตังรอล่ะตอนนี้

Comment

^
                        เก็บตังค์รอ...แสดงว่าจะโยน Mamba ทิ้งเหรอครับ อิอิ

Comment

อยากได้ แต่จะไปหาที่ไหนหว่ากำลังจะสอย notebook เอา mouse ด้วยเลยอิอิ

Comment

Working...
                          X