Announcement

Collapse
No announcement yet.

[Review] Thermaltake Spirit RS RAM Cooler

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

ก็น่าจะคล้ายๆกะ HR-07 นะครับ
    คงจะเย็นพอกัน(หรือเป่า)

Comment

เหอะ สังเวย SD Ram เลยน่าคับ

Comment

Originally posted by Mcrxp View Post
        ลอกมาหรือเปล่าผมว่าไม่น่านะครับ เพราะ Thermaltake ก็เคยผลิต RAM Cooler ในรูปแบบนี้แต่ใช้น้ำโดยที่รูปทรงเหมือนกันและออกมาก่อน HR-07 ครับ [คิดว่านะ]
        ถ้าอย่างนั้นผมก็คงต้องขออภัยด้วยนะครับ

Comment

ลองคึดดูอีกที ตัวนี้ดีกว่าเพราะไม่กินช่องข้างๆ

Comment

HR-07 มันเอามาโชว์ในงานอะไรนี้ละก่อนวางขายจริงประมาณครึ่งปีได้ โดนก๊อปก็ไม่แปลก
            แต่มันคงไม่ได้ก๊อปหรอกมั้ง หน้าตาไม่เหมือน เหอๆ ยังไม่เคยเห็นตัวเป็นๆเลยอะ
            (HR-07 ตัวนำความร้อนไม่ใช่เทปกาวนะครับเป็นแผ่นยางประกันไม่เสียค๊าบบบบ)

ว่าแต่ขุดมาทำไมหว่า

Comment

ผมก็ใช้อยู๋ครับ แต่เรื่องระบายความร้อนดีมั๊ย ผมไม่รู้อ่า เอาแค่สวยเป็นพอ ส่วนเรื่องลากก็ลากไปบัส 1110 MHz ครับ แรม Geil Utra 1G*4 ครับ

Comment

ผมว่าไปป์มันไม่ได้ Build-In
                มันเป็นแบบไม่ติดกันเลยแบบนี้
                คงจะนำความร้อนไม่ค่อยดี
                เด๋วผมคงจะต้องยัดซีพีโยนไปกระมัง

Comment

เจ๊งยัง หายไปไหนแล้ว

Comment

Working...
                  X