Announcement

Collapse
No announcement yet.

[Review] PC POWER & COOLING Silencer 750 Quad

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• [Review] PC POWER & COOLING Silencer 750 Quad

สวัสดีครับ วันนี้ผมมี Power Supply อีกหนึ่งรุ่น ซึ่งเป็นยี่ห้อที่ทั่วโลกรู้จักกันเป็นอย่างดี ว่าจ่ายไฟนิ่งในระดับแนวหน้าจาก PC Power & Cooling ขนาดกำลังไฟ 750W ครับ โดยเป็นรุ่นที่รองรับการเชื่อมต่อการ์ดจอได้มากถึง 4 ใบ อีกทั้งยังมีประสิทธิภาพใน การทำงานสูง ได้มาตรฐาน 80PLUS ด้วย แล้วก็มาดูทางด้านสเปคกันเลยดีกว่าครับ..

ทางด้านแพ็คกิ้งของ PC Power & Cooling Silencer ก็เป็นกล่องกระดาษสีดำดังรูปครับ

รายละเอียดของฟีเจอร์ด้านข้างกล่องครับ

และนี่ก็ตัว PSU สีแดงแจ๊ดครับ

มีสติกเกอร์ป้ายบอกรุ่นและรายละเอียดครับ

ภาพบรรยากาศในการทดสอบ

ผลการทดสอบต่างๆ ยังมีอีกเยอะครับ กดไปอ่านต่อได้ครับ http://pcendless.com/2009/05/pc-powe...ncer-750-quad/

ขอขอบคุณเพื่อนๆ ที่สนใจทุกท่านครับ

^&^ รา คา แรง ไหม อ่ะ ^&^

Comment

ราคาน่าจะแรง
      เพราะเค้าบอกว่าสำหรับคนกระเป๋าหนัก

Comment

โปรโมทเนียน

Comment

PSUในดวงใจเลย

ราคายังน้อยกว่าENERMAXครับ
          สูสีTT Thouhg Power XT

Comment

Working...
          X