Announcement

Collapse
No announcement yet.

[Review] Galaxy GeForce 9500GT 1GB DDR2

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• [Review] Galaxy GeForce 9500GT 1GB DDR2

สวัสดีครับ วันนี้มาดูกันต่อกับการ์ดจออีกซักตัว เป็นรุ่นเล็กๆ จาก Galaxy ครับ สำหรับตัวนี้ก็เป็นการ์ดจอราคาประหยัด สำหรับผู้ที่เล่น เกมส์ออนไลน์ และออฟไลน์ทั่วๆไปครับ ชุดเด่นสำหรับรุ่นนี้ก็คงจะเป็นเรื่องของหน่วยความจำ หรือวิดีโอแรมที่ใส่มามากถึง 1GB มาดู ตารางเปรียบเทียบข้างล่างนี้กันเลยครับ..

กล่องของการ์ดจอ Galaxy GeForce 9500GT 1GB DDR2 เป็นโทนสีดำน้ำเงินดังรูปครับ

มุมขวาล่างมีบอกชื่อรุ่นอย่างชัดเจนครับ

หน้าตาการ์ดจอ Spark GeForce 9600GT-Green Arctic ที่มีชุดซิ้งค์พร้อมพัดลมขนาดใหญ่ครับ

แผ่น PCB สีน้ำเงินตามสไตล์ Galaxy มีชิพแรม DDR2 อยู่ด้านหลังอีก 8 ตัวครับ

ภาพบรรยากาศในการทดสอบ

ผลการทดสอบต่างๆ ยังมีอีกเยอะครับ กดไปอ่านต่อได้ครับ http://pcendless.com/2009/05/galaxy-...00gt-1gb-ddr2/

ขอขอบคุณเพื่อนๆ ที่สนใจทุกท่านครับ
Working...
X