Announcement

Collapse
No announcement yet.

[Review] Spark GeForce 9800GT Arctic Cooling 3Slot 512MB DDR3

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• [Review] Spark GeForce 9800GT Arctic Cooling 3Slot 512MB DDR3

สวัสดีครับ ถอยกลับมาดู GeForce 9800GT กันอีกซักรุ่น สำหรับผู้ที่มีงบจำกัด ไม่สามารถเล่น GeForce GTS250 ไหว สำหรับ การ์ดจอตัวนี้ยังคงมาจากยี่ห้อ Spark ครับ ซึ่ง Spark ได้ออก GeForce 9800GT ออกมาได้หลายรุ่นแล้ว แต่สำหรับตัวนี้ก็จะใช้ ซิ้งค์

จาก Arctic เช่นกัน ว่าแล้วก็มาดูสเปคตารางเปรียบเทียบข้างล่างนี้กันก่อนครับ..

กล่องของการ์ดจอ Spark GF9800GT Arctic เป็นโทนสีเขียวดำแนวตั้งดังรูปครับ

ด้านมุมขวาล่างมีบอกชื่อรุ่นไว้เช่นกันครับ

หน้าตาการ์ดจอ Spark GeForce 9800GT Arctic พัดลมเดี่ยวแต่ตัวใหญ่ครับ

แผ่น PCB สีดำยอดนิยมครับ

ภาพบรรยากาศในการทดสอบ

ผลการทดสอบต่างๆ ยังมีอีกเยอะครับ กดไปอ่านต่อได้ครับ http://pcendless.com/2009/05/spark-g...ot-512mb-ddr3/

ขอขอบคุณเพื่อนๆ ที่สนใจทุกท่านครับ ใครว่างๆจะก๊อปมาใส่แบบเต็มๆก็ไม่ว่านะครับ
Working...
X