Announcement

Collapse
No announcement yet.

[Review] XIGMATEK ACHILLES

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• [Review] XIGMATEK ACHILLES

แพ็คกิ้งของ Xigmatek Achilles จะเป็นพลาสติกใสสามารถเห็นตัวอุปกรณ์ภายในครับ

เมื่อเปิดกล่องออกมาจะเห็นอุปกรณ์ที่แถมมาด้วยจากทางซ้ายมือเป็นคู่มือการติดตั้ง ทางด้านขวาบนสุดจะเป็นขายึดกับชุดซีพียู AMD ถัดลงมาเป็นขายึดซีพียูของ INTEL สองชุด ต่ำลงมาเป็นชุดลูกยางสำหรับยึดพัดลม ส่วนห่อสีขาวเป็นซิลิโคน และสกรู 2 ตัวสำหรับชุดขายึดของ INTEL

มาดูตัวซิ้งค์กันต่อเลยครับ

มาดูต่อกันทางด้านของพัดลมขนาด 120 มม.กันบ้างครับ

ภาพบรรยากาศในการทดสอบ

ผลการทดสอบต่างๆ ครับ http://pcendless.com/xigmatek-achilles/

ขอขอบคุณเพื่อนๆ ที่สนใจทุกท่านครับ

สวยงาม

Comment

amd มันตติกกลับด้านให้พัดลมอยู่ข้างล่างได้ป่ะครับ

Comment

Originally posted by :[HARDMAN]: View Post
        amd มันตติกกลับด้านให้พัดลมอยู่ข้างล่างได้ป่ะครับ
        ต้องดูรุ่นเมนบอร์ดครับ เมนบอร์ดแต่ละรุ่นแต่ละยี่ห้อจะมี layout ไม่เหมือนกัน

ยังไงลองสอบถามร้านที่ขายว่าใส่ได้หรือเปล่า หรือให้เขาลองเทียบให้ดูเพื่อความชัวร์ครับ

Comment

Working...
        X