Announcement

Collapse
No announcement yet.

[Review] Asrock G31M-S บอร์ดต้นทุนต่ำ มันจะดีจริงเหรอ...

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

สุดยอดงับ

Comment

อ่ะแหล่มเลย..

Comment

Asrock สุดยอดเมนบอร์ดสุดคุ้มครับ ผมใช้ N73V-S อยู่ครับ พาเจ้า E5200 ไปที่ 3.20 fsb 1068
        ครับ...........สุดยอดครับ Asrock

Comment

ระยะหลังนี่ Asrock จะมีพวกโปรแกรม OC มาให้ ดีจริงๆ

Comment

โอ๊ะ...... รูอะไรอยู่กลางบอร์ด

รู้ว่าไม่ชอบ ก็ยังชอบทำมาอีกนะ เมื่อไรมันจะเขยิบเอาไปไว้ขอบๆ แบบรุ่นอื่นซะทีนะ

Comment

เยี่ยมเลย

Comment

Originally posted by T2oEye View Post
                โอ๊ะ...... รูอะไรอยู่กลางบอร์ด

รู้ว่าไม่ชอบ ก็ยังชอบทำมาอีกนะ เมื่อไรมันจะเขยิบเอาไปไว้ขอบๆ แบบรุ่นอื่นซะทีนะ
                หมายถึงช่องเสียบสาย 4 Pins (+12 V.) หรอครับ จะบอกว่าบอร์ดส่วนใหญ่มันก็อยู่แถวนั้นอยู่แล้วครับ ผมว่าเดี๋ยวนี้ก็พัฒนาสาย 24 Pins ไปอยู่ริมบอร์ดแล้วนะครับ ไม่เหมือนเมื่อก่อนแล้ว

Comment

ข้อมูลดีจิง

Comment

ถ้าเอามาใช้กับ d925 เป็นไงครับ

Comment

Working...
                    X