Announcement

Collapse
No announcement yet.

เอามาให้ดู EACAN A500 & A500L เทียบกันดู

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

โฮก รุ่นนี้น่าสนมากๆ ครับ ราคาไม่แรงเกินไป ยังพอเอื้อมถึงครับ ไม่ทราบว่าพอจะหาซื้อได้ที่ไหนบ้างครับตอนนี้

อยากได้รุ่นใหญ่น่ะครับ กำลังหาลำโพงดีๆ สวยๆ ราคาไม่แพงอยู่พอดีเลยครับ

Comment

Originally posted by fordoff View Post
      กระดูกคนละเบอร์เลย หุหุ
      พี่น้องท้องเดียวกัน อิอิ
      Originally posted by papersky View Post
      ผมใช้ A500L อยู่ครับ เบสติ๊บได้ใจเลย
      ช่ายครับ
      Originally posted by Hard_ID View Post
      เหมือน sonic gearเลยอ่ะ
      แต่ก่อนเป็นชื่อนั้นแหละครับ ตอนนี้เปลี่ยนเป็นเอคเค่นเห็นเค้าว่าเปลี่ยนพวกแผงวงจรข้างในด้วยครับตอนชื่อโซนิคเกียเค้าว่าทำดีกว่า
      Originally posted by krpg View Post
      ตัวไหนตัวน้องหรือครับ 500 เฉยๆ ไม่มี L ใช่ไหม

เห็นมันถอดสายไม่ได้รู้สึกแย่เลย (เห็นแล้ว...นี่มันสายที่แถมให้หรือเนี่ย)
      500มันตัวเล็กกว่าผมเลยเรียกตัวน้องครับ น่าจะออกมาทีหลังด้วย
      Originally posted by smoker28423 View Post
      โฮก รุ่นนี้น่าสนมากๆ ครับ ราคาไม่แรงเกินไป ยังพอเอื้อมถึงครับ ไม่ทราบว่าพอจะหาซื้อได้ที่ไหนบ้างครับตอนนี้

อยากได้รุ่นใหญ่น่ะครับ กำลังหาลำโพงดีๆ สวยๆ ราคาไม่แพงอยู่พอดีเลยครับ
      Advice เลยครับมีเกือบครบทุกรุ่นที่มีในเว็บผู้ผลิตลองไปดูรูปและรุ่นที่นี่ก่อนครับ www.eacan.com

Comment

เข้าไปดูในเวปมา เห็นเค้ามีรุ่นนี้ แต่เป็นแบบ 5.1 ด้วย ที่ advice ผมลองไปดูแล้วก็ไม่มีอ่าครับ

จะหารุ่นนี้แบบ 5.1 ได้ไหมอ่าครับ

Comment

ผมก็เพิ่งเข้าไปดูที่เว็บมันออกรุ่นอื่นมาเพียบเลยตอนแรกมีไม่กี่รุ่นเอง ไม่รู้แอดไวซ์มันจะเอามาขายป่าวแฮะเดี๋ยวถ้ามีโอกาสผมจะลองสอบถามดูให้ครับพอดีเป็นดีลเลอร์ของเค้าอยู่ อิอิ

Comment

โอ้ว ขอบคุณมากคร้าบ ถ้าแบบนี้ ผมก็ฝากคุณ boomer1938 สั่งได้สินะครับ อิอิ

ขอเก็บเงินซักพักก่อนครับ พอดีฝา่กเพื่อนหิ้ว Zune น่ะครับ

Comment

สุดยอดเรยยี้ห้อนี้ผมไช้รุ่น2500w ราคา830 ที่ร้านเเถวบ้านผมเปิดในห้องเเจ่วสุดๆ ถ้าดุหนังละก็หุๆเสียวลูกปืนเฉียวผ่านหัวไปเรย555 เเต่อยากใด้ตัวใหม่อะ

Comment

เอามาให้ดู EACAN A500 & A500L เทียบกันดู

วันนี้ไปสอย eacan a500 มา ผมฟังแล้วยังงัยผมก็ชอบ a500 มากกว่า a500l อ่า หูผมคงต่างกะชาวบ้าน -*- แบบว่าเบสมันเยอะไป

Comment

Working...
                X