Announcement

Collapse
No announcement yet.

Project : โต๊ะคอมพิวเตอร์ดีๆ สวยหรูราคาดีๆ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

จากที่เคยดูในรายการ sponge นั่งหลังตรงตัวตรง มันเมื่อยน่ะครับ

เค้าแนะนำว่าให้นั่งท่าไหนก็ได้ที่ทำให้สบายที่สุด

ผลของมันก็คือ นั่งท่าที่สบายที่สุดของแต่ละคน ทำให้ไม่รู้สึกเมื่อยหรือเหนื่อย เหมือนท่าอื่นๆ ครับ

Comment

ถ้าเปลี่ยนลิ้นชักเป็นลิ้นชักวางคีย์บอร์ด ราคาเทาไหร่ครับท่าน

Comment

สวยมากครับ อยากทำเป็นมั่ง

Comment

Originally posted by datum5 View Post
          จากที่เคยดูในรายการ sponge นั่งหลังตรงตัวตรง มันเมื่อยน่ะครับ

เค้าแนะนำว่าให้นั่งท่าไหนก็ได้ที่ทำให้สบายที่สุด

ผลของมันก็คือ นั่งท่าที่สบายที่สุดของแต่ละคน ทำให้ไม่รู้สึกเมื่อยหรือเหนื่อย เหมือนท่าอื่นๆ ครับ
          เคยอ่านเจอครับ ที่ไหนจำไม่ได้ล่ะ มุมพนักพิงประมาณ 45 องศาสบายสุด แต่ยังไม่เคยลอง อิอิ^^

Comment

Working...
          X