Announcement

Collapse
No announcement yet.

MEGA mini-ITX โปรเจค กับ Case Silver Stone SG05 จิ๋วแต่แจ๋ว

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

ใกล้จะมีเวลามาโมฝาครอบเคสละ

Comment

สุดยอดแท้ เคสเล็กๆแรงๆชอบมาก อิอิอิ

Comment

test

Comment

แจ่มเป็ด

Comment

สุดเลยฟามฝัน 555+ ไว้จะตามไปครับเครื่องต่อไป(แต่คงไม่แรงเท่าน้าๆขอแค่พอตัว 555+)

Comment

นานละ แกะมาปัดฝุ่นนิดนึง

เสริมพลังลม เทอร์โบคู่

เปลี่ยนจาก vertex4 เป็น vector ความจุเท่าเดิม

เสริมผลทดสอบนิดนึง

Comment

สนใจทำอยู่เหมือนกันครับแต่เคสที่ผมเล็งไว้ CM Elite120 ครับ.....กะว่าหาเคสมาก่อนที่เหลือก็ค่อยๆทยอยเก็บเอาครับ

Comment

เคสตัวนี้ทรงสวยครับ แต่เสียที่ด้านในมันไม่ดำ

Comment

จุดระบายอากาศออกจากเคสที่สำคัญสำหรับผมีท่สุดเลย ดูดลมเป่าหม้อน้ำออกหน้าเคสนี่แหละ ถ้า CPU ทำงานหนักลองเอามืออังหน้าเครื่องตัวเองรู้เลย อิอิ
                    Originally posted by jakapong View Post
                    เคสตัวนี้ทรงสวยครับ แต่เสียที่ด้านในมันไม่ดำ

Comment

Working...
                    X