Announcement

Collapse
No announcement yet.

TJ Tower Case V.3 (V.2+ 12" Second Monitor)

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

Originally posted by หนอนซ่า View Post
    เมื่อไรจะมาต่อล่ะเนี่ย
    กลับจากญี่ปุ่นก่อนครับ

Originally posted by zombieto View Post
    มีขายแล้วมีคู่มือป่าวครับ
    มีคู่มือให้มา 1 แผ่น

Originally posted by star2exodus View Post
    รอดู ต่อไป
    ที่ไม่ได้ทำต่อ เนื่องจากคิดไม่ตกเรื่องหลังติดตั้งแล้วจะ
    ทำให้การถอดเข้าถอดออกของอุปกรณ์ตัวอื่นลำบากอะ

ต้องออกแบบให้ได้ก่อน และอาจไม่ใส่แล้ว

Comment

-*- น่าจะเจาะฝาเคสแล้วจับ หน้าจอยัดใส่ที่ฝาเคส หุหุ เท่ดี

Comment

คิดเหมือนผมเลยครับ ผมว่าจะเอา LCD มา จับใส่ไว้ในเคสเลย

หิ้วไปไหนมาไหนได้ด้วย แต่ยังไม่มีเวลาทำเลย - -"

Comment

รอชมคับ

Comment

มีจอ NB toshiba อยู่พอโมไหว ไหม เอย

Comment

Working...
            X