Announcement

Collapse
No announcement yet.

☀ My Case : เคสแรกในชีวิตของผม ☀

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

Originally posted by nopawich View Post
    ตอนนี้เสร็จเรียบร้อย 100 % แล้วครับ

ดีใจจนพูดไม่ออกเลยครับ T^T

สุดๆอะครับ T^T

แต่กล้องมันเป็นอะไรไม่รู้ครับ

ดันมามัวตอนนี้

หรือมือผมสั่นก็ไม่รู้ ^^a

ขอบคุณทุกท่านที่ให้ความสนใจ และ กำลังใจครับผม T^T
    สวยจังแต่น่าเอา 3D Black Carbon Fiber Sticker ติดแผ่นอคิลิคแทนการพ้น นะท่าน แต่ถ้าท่านต้องการสีดำเลย แนะนำแหล่งครับ รอบ วงเวียน22 ที่เลยเยาวราชไปนิด นั้นแหละครับแหล่งใหญ่สุดของประเทศ มีอคิลิคทุกแบบให้เลือกสรร

Comment

สวยดีครับ เย็นน่าดูเลย พัดลม 23 mm CM เสียงดังไหมครับ

Comment

ปะข้างปะหลังอีกนิด ใส่พัดลมข้าง เจาะอีกนิด จะยิ่งแจ่ม 555

Comment

อิอิ ทำยากใช่เล่น

Comment

Working...
          X