Announcement

Collapse
No announcement yet.

เพ้อๆ test bed

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

PSU พัดลมน่าจะคว่ำ ดูดลมจากด้านล่าง

DVD เด๋วนี้ไม่ค่อยได้ใช้แล้วนะผมว่า มีไว้ 1 ตัวก็พอ

แถมผมว่าเอา External DVD สวยๆ เล็ก บางๆ มาเสียบ ก็เก๋ไปอีกแบบ

Comment

คิดว่า ถ้ามีขาตั้ง ให้ข้างล่าง psu เป็นตระแกรงระบายความร้อน เนื้อที่อย่าให้ psu ติดกับขอบด้านบน มีช่องว่าง ด้านหน้ารูติดพัดลมระบายอากาศ เพื่อที่จะดูดความร้อนที่ออกมาจาก psu ส่วนของ HDD น่าจะทำให้อยู่คนละส่วนกับ psu มีเป็น box ออกมาข้างนอกก็ได้ นี่ความคิดผมนะ ไว้ทำมาแบบนี้มั่ง

Comment

ใช้โปรแกรมอะไรทำหรอท่าน!

Comment

HDD จะตายไหมนั่น

Comment

ร้อนตับแลบแน่ HD

Comment

Working...
            X