Announcement

Collapse
No announcement yet.

Project Black Pearl By shikuva

Collapse
This is a sticky topic.
X
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

สู้ ๆ ครับ

Comment

ตากไว้งั้นไม่ต้องเก็บ เพราะเก็บไม่ไหว พรุ้งนี้ค่อยเอามาล้างปัดๆ เอา แล้วตามติดด้วยแลคเกอร์ อิอิ
      เดี๋ยวเอารูปของที่ล่าสุดและน่าจะสุดท้ายมาให้้ชมนะคับ สั่งไปนิดหน่อยๆ

Comment

มันต้องแบบนี้สิ เอาใจช่วยให้เรียบร้อยไวๆ

Comment

ของสะสมท่านเยอะจริงๆครับ

Comment

อุอุ นอนรอพ๊าดโลมมม เอิ๊กๆ

Comment

แง้ววันนี้พ่นแลคเกอร์ด้านไปได้แค่ 3 กระป๋องเอง ไปวิ่งหาซื้อดันไม่มีร้านไหนขายเลย ขี่มอไซด์หาตั้งแต่ พัทยาใต้ ไปวนเทพประสิทธิ กลัวมาบ้านแวะไปราวๆ 20 ร้าน ไม่มีใครขายเลย
              ร้านที่ซื้อมาทีแรกของหมด ของซันเก้ ดันทำญี่ห้อเดียวด้วย homework ก็ไม่มีขายเวงจริงๆ

แต่ไม่เปงไรคับ สั่งปั๊มลมตัวเล็กกับกาพ่นสีมาแล้วคงเร็วๆนี้ อิอิ

Comment

Originally posted by shikuva View Post
                แง้ววันนี้พ่นแลคเกอร์ด้านไปได้แค่ 3 กระป๋องเอง ไปวิ่งหาซื้อดันไม่มีร้านไหนขายเลย ขี่มอไซด์หาตั้งแต่ พัทยาใต้ ไปวนเทพประสิทธิ กลัวมาบ้านแวะไปราวๆ 20 ร้าน ไม่มีใครขายเลย
                ร้านที่ซื้อมาทีแรกของหมด ของซันเก้ ดันทำญี่ห้อเดียวด้วย homework ก็ไม่มีขายเวงจริงๆ

แต่ไม่เปงไรคับ สั่งปั๊มลมตัวเล็กกับกาพ่นสีมาแล้วคงเร็วๆนี้ อิอิ
                บ้านอยู่พัทยาเหรอครับ ผมอยู่สัตหีบเอง อยู่ที่ไหนอะ
                อยากรู้จักครับ

Comment

Originally posted by Destiny_King View Post
                  บ้านอยู่พัทยาเหรอครับ ผมอยู่สัตหีบเอง อยู่ที่ไหนอะ
                  อยากรู้จักครับ
                  อยู่ตัวเมืองเลยคับ ติดสี่แยกวัดชัยมงคลเลย ^ ^

Comment

รอชมของแรมอยู่

Comment

Originally posted by shikuva View Post
                      อยู่ตัวเมืองเลยคับ ติดสี่แยกวัดชัยมงคลเลย ^ ^
                      เดี๋ยวผม pm ไปหานะครับ

Comment

พี่เดี๋ยว เลื่อนไปก่อนนะ ติดภาระกิจหลายอย่าง

แม่มจะต่อ ป.โท ดันมีปัญหา เซงจริงๆ

Comment

ใวๆ เสี่ยยยย วัยรุ่นใจร้อน

Comment

เล่นซื้อปั้มลมกับกามาพ่นเลยหรอครับ เอาสีนกแก้วมาพ่นเลยครับ 5555+
                            ลงทุนดีจริงๆเลย

Comment

มารอดูเหมือนกัน

Comment

ถึงไหนหล่ะเสี่ย

Comment

Working...
                                X