Announcement

Collapse
No announcement yet.

Project Black Pearl By shikuva

Collapse
This is a sticky topic.
X
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

โปรเจคนี้จะยาวกี่หน้าน้ออออ สู้ๆ

Comment

ใครอยากได้ตัวตัดผมเอารูปลงให้ใหม่แล้ว ลองปริ๊นไปให้ร้าน hardware ใหญ่ๆดูก็ได้คับ ผมว่า กทม หาซื้อไม่ยาก ^ ^ แต่จะให้ดีไปหาซื้อแถวคลองถมจะดีสุดเพราะมีร้านขายใบด้วยคับ

Comment

ยากเกินไปรึป่าวเคสตัวนี้ ผลงานสุดอลังการข้ามศตวรรต

ขาย Sex Shop ต่อไปอ่ะดีแล้ว

Comment

Originally posted by W|J79er View Post
          ยากเกินไปรึป่าวเคสตัวนี้ ผลงานสุดอลังการข้ามศตวรรต

ขาย Sex Shop ต่อไปอ่ะดีแล้ว

อ้าว คุณ Note เปิด Sex Shop ที่ พัทยาเหรอครับ แถวๆไหนครับ อิอิ

Comment

Originally posted by mini_bank View Post
            อ้าว คุณ Note เปิด Sex Shop ที่ พัทยาเหรอครับ แถวๆไหนครับ อิอิ
            จิงเหรอคับ อยากได้กระป๋องคนโสด อิ อิ

ดันอย่าให้ตก รอชมอยู่นะค้าบบบท่าน จขกท.

Comment

เอากันใหญ่คับ ถ้าขาย sex shop จริงผมคงเล่นของ top ทุกอย่างแล้วคับ ทุกวันนี้ช่วยพี่ชายขายของร้านของเล่น กินอยู่ฟรี เพราะบ้านเดียวกัน เงินมีใช้เดือนละราวๆ 12k
              ก็หมดไปกับคอมนี่หละคับ เดี๋วจะหยุด แล้วไปท่องราตรีใหม่แล้วคับ เลยกะทำโปรเจคทิ้งทวน ซะหน่อย

Comment

Originally posted by shikuva View Post
                เคสของคุณบอยหรือเปล่าคับ คนนี้สนิทกัน อิอิ
                สงสัยจะใช่งับ...พอดีพี่จิ๊บติดต่อให้

Comment

สู้ต่อไป ทาเคชิ

Comment

รอดูด้วยคน

Comment

ที่ตัดแบบนี้แหละอยากได้ วันนี้ไปขับรถหา เจอแล้ว อิอิ 1500 บาท ลดได้อีก อิอิ เก็บตังก่อน รอชมครับ

Comment

ทำช้าไม่มีเกมส์เล่นนะเอ้ย อิอิ

Comment

ถึงไหนหล่ะคับเสี่ย

Comment

คนไทยก็แต่งแรงได้ ส่งแรงเอาใจช่วยครับ

Comment

ขอเวลาอีกนิดนะคับ ช่วงนี้อากาศไม่เป็นใจเลย จะพ่นสีก็เสียวๆ ส่วนจะไปจ้างพ่นคงไม่แล้ว ตัดสินใจทำเองให้ดีที่สุด ได้แค่ไหนแค่นั้นแล้วคับ ต้องขอโทษที่ให้รอกันนานไปหน่อย เหเห
                              คนทำสันดานไม่ดีคับ ขี้เกียจสุดๆ ^ ^

Comment

sink 8800gtx แนวดีอะ สั่งไปแล้วหรอ อ ยากได้มาลองมั่ง

Comment

Working...
                                X