Announcement

Collapse
No announcement yet.

เด็กใหม่หัด โม คับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• เด็กใหม่หัด โม คับ

สวัสดีคับทุกท่าน วันนี้ผมก้อได้เอา โปรเจ็ก มาฝากคับ เนื่องจากเป็นมือใหม่หัด mod อาจจะทำให้ไม่สวยเท่าไร (ลาวนั้นเอง)

มาเริ่มกันเลยดีกว่านะคับ

เคสตัวนี้เป็น ของยี่ห้อ LASER เป็นคอมแบนเนม คับ ใช้มาได้ก้อ เข้าปีที่5ละ

CPU บ้านๆ P4 2.8Gz. งับ
    Attached Files
    Last edited by redbeeboy; 12 Aug 2009, 00:52:54.

เริ่มลงมือทำ คืนเดียว คอมแดงสมใจ และก้อ ประกอบ เก็บสาย ลองดูผมงานของผมหน่อย

ติได้นะ (แต่อย่าด่า) อิอิ[/B]
    Last edited by redbeeboy; 21 Aug 2009, 16:59:59.

Comment

มีอีกสองรูป

Comment

HDD ในความรู้สึกผม มันชอบมีปัญหาเวลาวางในแนวตั้งนะครับ ไม่ว่าตะแคง หรือตั้ง

ผมต้องวางนอนตลอดเลย

Comment

ไม่น่าจะมีปัญหานะคับ ของที่บริษัท ยี่ห้อ Dell ของเข้าว่าง กลับหัวเลย และตัววาง ตะแคงข้างไม่เป็นอะไรเลย

เดียวรอดูสักพัก ถ้ามันเกิดอาการ เอ๋อ ๆ เดียวค่อยว่ากัน

Comment

90 องศา ได้

180 องศา ได้

270 องศา ได้

360 องศา ได้

นอกนั้น อาจทำให้ สมรรถนะทาง Page ของ HDD เสื่อมได้ครับ

Comment

สีแดงแรงไปอีกแบบ...สวยดี
              เดี๋ยวผมจะพ่นเหลืองมั่ง
              หุหุ

Comment

ก็สวยดีแต่เอาให้มันกว่านี้ดีกว่า

เต้มที่ไปเลยพี่น้อง ปรึกษากันได้นะครับพราน้อง 55 55 5 5 5

Comment

Originally posted by dy009 View Post
                  HDD ในความรู้สึกผม มันชอบมีปัญหาเวลาวางในแนวตั้งนะครับ ไม่ว่าตะแคง หรือตั้ง

ผมต้องวางนอนตลอดเลย
                  เครื่องHPที่ขายตามห้างHDDก็วางแบบตั้งครับ

Comment

จะทำไรต่อดีอ่ะ

คิดไม่ออก

เพราะที่คิดออกมันเสียเงินหมดเลย

555+

เดียวหาต่อเติม โปรเจ็คนี้ แบบ ฟรีๆๆ ดีกว่า

Comment

แป้ดงะ
                      สีแดงแป้ดมากๆๆๆๆ

Comment

แดงเข้าตา ระวังเหลืองน้อยใจ - -*

Comment

Working...
                        X