Announcement

Collapse
No announcement yet.

[ProjectB] ทำเครื่องจ่ายไฟทดลองจาก Power Supply

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

อิอิ

Comment

กรี้สสสสส สีม่วงงงงงงงงงง

Comment

เอ่อออ คือพี่ครับ....ผมพอจะเข้าใจนะว่ามานใช้ไปทำอไร ต่อผมอยากได้วิธีต่อสวิตต่างๆ ต่อสายไฟต่างยัง ตรงไหนครับ มราสามรถใหมานใช้ได้ ผมทำไม่เป็นเคยคิดว่าเอามาแล้วลองเสียบพดลงกับหัว 4 พินดู มานเปิดไม่ติด แหะๆ อยากรู้วิธีทำอยู่พอดีอะ สวิตช์นั่นต่อไง กับสายไหนยังไง่อ่า สอนหน่อยจิ แหะๆ

Comment

แอดเมล์มาละกันคับ

peter-sticker(at)hotmail.com

Comment

Working...
          X