Announcement

Collapse
No announcement yet.

ช่วยคิดหน่อยครับ บอร์ดมันแดงดำ แต่เคสมัน น้ำเงินดำ แก้ไรดี

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ช่วยคิดหน่อยครับ บอร์ดมันแดงดำ แต่เคสมัน น้ำเงินดำ แก้ไรดี

คือเคสผมเป็น 3D Aurora ของ gigabyte อ่ะคับ ข้างหน้ามันก็สีฟ้า ไฟมันก็ฟ้าหมดเลย ด้านหน้า แต่ไฟในเคสผมปรับสีได้ครับ แต่บล็อคน้ำกับหม้อน้ำก็ดันไฟสีฟ้าอีก psu ก็ดันสีฟ้าอีก แต่บอร์ดเนี่ย ดำแดง สาย psu ก็ดำแดง ผมจะเปลี่ยนอะไรดีคับ คิดไม่ออก รบกวนช่วยเสนอไอเดียหน่อยครับ

Attached Files

ไม่ต้องเปลี่ยน เพราะสีบนบอร์ด มันโดนกลบหมดแล้ว
    คิดมากปวดหัวแต่งอย่างอื่นแทนแล้วกัน

Comment

ของผมก็แดงหมดเปิดแล้วไม่สวย ไม่ถูกใจลูก แต่ตอนนี้ทำหลากสีแล้วลูกชอบดูมีมิติมากขึ้น อันนี้ก็ขึินอยู่กับความชอบของแต่ละคนครับ

Comment

Working...
      X