Announcement

Collapse
No announcement yet.

สอบถาม เกี่ยวกับ บอร์ด คอมชุด มาใส่เครสทั่วไป

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• สอบถาม เกี่ยวกับ บอร์ด คอมชุด มาใส่เครสทั่วไป

คือผมอยากเอาบอร์ด จากคอมชุดมาใส่เครสทั่วไปครับ เพราะเครสเดิมมันเล็กครับ แต่การจั๊มสาย pannal และ ขั้วอื่นๆ ที่มีเล็กๆน้อย มันเยอะมาก จำเป็นต้องเสียบทุกรูมั๊ยครับ แล้วถ้าเราไล่ จั๊ม pannal แบบปกติ อย่างอื่นก็เสียบ แบบทั่วๆไป รูเล็กๆเว้นว่างไว้ จะใช้ได้มั๊ยครับ
    เป็น DELL 790 i7 2600 ครับ มันใส่การ์ดจอใหญ่ไม่ได้ จะยกออกมาใส่เครสทั่วไปครับ

ไม่ต้องเสียบซักรูยังได้ มั้ง.....

Comment

Working...
    X