Announcement

Collapse
No announcement yet.

พึ่งหัดดัดท่อเองฝากด้วยคับ ติชมกันได้

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• พึ่งหัดดัดท่อเองฝากด้วยคับ ติชมกันได้

ฝากเครื่องไม่เเรงเน้นสวยคับ พึ่งหัดดัดท่อ 12 มิลเองคับ มีตรงไหน มุมไหนไม่สวยต้องขออภัยไว้ด้วยคับ ติชมกันได้คับ
    cpu amd Athlon II X2 240 oc
    m/b asus m4a78td evo
    ram g.skill trident x 2400mhz
    vga asus x850 256 mb
    hdd 500 gb
    psu psu seasonic m12ii evo 750w
    เคส CASE CORSAIR OBSIDIAN 450D
    ชุดนํ้า ท่อ 12 mm

เคสอะไรครับท่านโล่งเก็บสายมิดดีจัง

Comment

Originally posted by mski03 View Post
      เคสอะไรครับท่านโล่งเก็บสายมิดดีจัง
      CASE CORSAIR OBSIDIAN 450D BLACK คับ

Comment

เรียบร้อยดี สวยครับ

Comment

ระบบน้ำหมดไปกี่บาทครับสวยจัง พอดีผมอยากติดบ้างครับ แนะน้ำหน่อยครับ ซื้อที่ใหนยังไง

Comment

อัพนิดนึงย้ายค่ายไป 1150

Comment

สวยดีครับ

Comment

Hdd ท่านเอาไปแอบตรงไหนหรอครับนี่ รุ่นนี้เอาไปติดด้านหลังไม่ได้นินา

Comment

Working...
                X