Announcement

Collapse
No announcement yet.

ขอแหล่งซื้อแผ่นอคริลิคหน่อยครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ขอแหล่งซื้อแผ่นอคริลิคหน่อยครับ

ใครพอทราบแหล่งขายแผ่นอคริลิคบ้างครับ ผมอยู่อุดมสุข ต้องการขนาดเล็กประมาณแค่ซักแผ่นละ 1-2ฟุต อะครับ จะเอามาทำตู้โชว์ของ ไปหาซื้อตู้สำเร็จรูปแล้วมันไม่ค่อยโดน ทำเองดีกว่า 555 รบกวนหน่อยนะครับใครทราบแหล่งบ้าง ขอหน่อยครับ

หาพวกร้านทำป้ายโฆษณาผมว่าน่ามีนะ

Comment

แหล่งใหญ่คือ วงเวียน 22 ครับ มีหลายร้าน
      มีทุกอย่างที่เกี่ยวกับอคริลิค

Comment

Working...
      X