Announcement

Collapse
No announcement yet.

**************จะไปซื้อ CASE ใหม่อีก ไม่เกิน 7 วัน ช่วยแนะนำหน่อยครับ มีรูป ครับ**************

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

Originally posted by BaKerStreet View Post
    พี่ จขกท. อยุ่ นนท์ แถวไหนครับ ผมอยุ่แถว ถนน-กรุงเทพนนท์ อะ เกือบๆ ท่าน้ำนนท์
    แถวพระราม 7 เลย ครับ อิอิ หลัง การไฟฟ้าพระนครเหนือครับ

Comment

CM 830 EVO ครับ

Comment

นิดนึงนะครับ ผมว่า จขกท ชอบแบบไหนก็เอาอันนั้นดีกว่าครับ เลือกตามๆคนอื่น มันจะกลายเป็นเคสคนอื่นซะนะครับ แต่ถ้าให้ช่วยหาช่วยเลือกสีดำแล้วเป็นแนวทางก็โอเคครับ อยู่ที่ความพอใจบุคคลครับ

Comment

Originally posted by Kengjeed View Post
          แถวพระราม 7 เลย ครับ อิอิ หลัง การไฟฟ้าพระนครเหนือครับ
          ท่านเรียนอยู่ KMIT ใช้ปะ

Comment

Originally posted by karaboon View Post
            ท่านเรียนอยู่ KMIT ใช้ปะ
            ผมเป็รศิษย์เก่า ราชมงคลพระนครเหนือครับ แหะแหะ จบ ปวส.มาครับ
            ตอนนี้ศึกษาอยู่ที่ ม.สยาม ครับ ปี 3 คณะวิศวกรรมเครื่องกลครับ ป๋ม

Comment

Working...
            X