Announcement

Collapse
No announcement yet.

MSI Z97S Krait edition black&white

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

สวยงาม

Comment

สวยครับ

ตรงที่ใช้กระดาษ(หรือแผ่นพาสวูท? เขาเรียกแบบนี้มั้ยหว่า) ตรงที่หักมุม ทำยังไงให้เรียบเนียน ขนาดนั้นครับ

Comment

Originally posted by KOTONOHA View Post
        สวยครับ

ตรงที่ใช้กระดาษ(หรือแผ่นพาสวูท? เขาเรียกแบบนี้มั้ยหว่า) ตรงที่หักมุม ทำยังไงให้เรียบเนียน ขนาดนั้นครับ
        ขอบคุณครับ ตอนทำผมใช้กระดาษแข็งลองออกแบบรูปทรงดูก่อนครับ ส่วนตอนทำจริงใช้แผ่นอะคริลิคครับผม

Comment

สุดยอดด

Comment

สวยมากเลยครับ สเป็กแบบนี้กำลังดีเลย

Comment

Originally posted by pandamanc View Post
              ขอบคุณครับ ตอนทำผมใช้กระดาษแข็งลองออกแบบรูปทรงดูก่อนครับ ส่วนตอนทำจริงใช้แผ่นอะคริลิคครับผม
              ผมก็นึกว่าใช้กระดาษทำซะอีก เนียนมากๆ ตอนพ่นสีเสร้จแล้ว

Comment

Originally posted by KOTONOHA View Post
                ผมก็นึกว่าใช้กระดาษทำซะอีก เนียนมากๆ ตอนพ่นสีเสร้จแล้ว
                ขอบคุณครับ ^^

Comment

ส่งประกวดเถอะคับ...นี่มันงานระดับมาสเตอร์พีชแล้ว

Comment

Originally posted by slate View Post
                    ส่งประกวดเถอะคับ...นี่มันงานระดับมาสเตอร์พีชแล้ว
                    ไม่ขนาดนั้นหรอกครับ ขอบคุณนะครับ

เรื่องส่งประกวดตอนนี้มันยังไม่มีงานเลยครับ

Comment

งดงามมากครับ ขาว & ดำ ดูเป็นสีที่เรียบง่ายดีแต่ก็มีสเนห์ในตัวของมัน

ปล. รูปก็สวยไม่แพ้กันครับ ^^

Comment

Originally posted by doomaze View Post
                        งดงามมากครับ ขาว & ดำ ดูเป็นสีที่เรียบง่ายดีแต่ก็มีสเนห์ในตัวของมัน

ปล. รูปก็สวยไม่แพ้กันครับ ^^
                        ขอบคุณครับ กล้องมันดีครับ ผมก็ถ่ายไม่ค่อยเป็นหรอก 555

Comment

งามจับใจจริง ละเอียดด้วย สงสัยต้องแอบไปขอวิชา

Comment

Originally posted by bigjps View Post
                            งามจับใจจริง ละเอียดด้วย สงสัยต้องแอบไปขอวิชา
                            ขอบคุณครับ สอบถามได้นะครับ

Comment

งานดีครับ ผมชอบแนวนี้มาก สวยถูกใจ

Comment

Originally posted by Merfo View Post
                                งานดีครับ ผมชอบแนวนี้มาก สวยถูกใจ
                                ขอบคุณมากครับ ถ้าชอบผมก็ดีใจ

Comment

Working...
                                X