Announcement

Collapse
No announcement yet.

สอบถามเรื่องเปลี่ยนสีเคส NZXT h440 ครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• สอบถามเรื่องเปลี่ยนสีเคส NZXT h440 ครับ

คือตอนนี้ผมกำลังจะซื้อคอมใหม่ก็ดูเคสไว้เป็นรุ่น H440 คับ ทีนี้ผมคิดว่าอยากจะเปลี่ยนสีเป็นสี บอร์น , เงิน , หรือออกเทา ๆ ด้าน ๆ อะคับ
    คล้ายๆแบบนี้

คือผมกะว่าจะซื้อ h440 เป็นรุ่นสีขาวมา แกะออกจากกล่องใหม่ ๆ แล้วเปลี่ยนสีเลย อาจจะทำแค่ ฝา บน,ข้าง,หน้า ก่อนนะคับส่วนด้านในไว้ทีหลัง 555

ขอคำแนะนำด้วยคับ ถ้าพ้นกับเคสใหม่ต้องมีขั้นตอนแบบไหน
    ใช้สียีห้ออะไร
    ขั้นตอนอย่างไร
    ขอคำแนะนำด้วยคับ

ขอบคุนคับ

หาอู่ทำสีรถยนต์เลยคับ

Comment

Working...
    X