Announcement

Collapse
No announcement yet.

สอบถามเกี่ยวกับการทำสายถัก 24 pin SATA และ PCI ครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• สอบถามเกี่ยวกับการทำสายถัก 24 pin SATA และ PCI ครับ

ไม่ได้ตั้งกระทู้ในนี้มานานมากเข้ามาอีกที Overclockzone เปลี่ยนไปเยอะเลย
    เข้าเรื่องเลยดีกว่าเนื่องจากตอนนี้มีโครงการทำคอมใหม่จะใช้เคส Corsair 780T สีดำ Theme ดำ-แดง
    เมนบอร์ดสีดำแดงและอื่นๆตามคอนเซปต์ เลยอยากจะทำสายถักแต่งสีดำแดงด้วยแต่ผมเริ่มไม่ถูกครับ
    ไม่รู้ที่ซื้อ (คิดว่าบ้านหม้อน่าจะมี) พี่ๆช่วยชี้เป้าร้านหน่อยนะครับ ผมไม่รู้ว่าเวลาไปซื้อต้องซื้ออะไรบ้างครับ
    สายไฟมีหลายเกรดใช้กันแบบไหนบ้างครับ สายถักก็น่าจะมีหลายเกรดเช่นกัน
    ต้องการประมาณนี้ครับ

ผมเคยเห็นใน พันทิพประตูน้ำมีขายครับ ชั้น4มั้ง แถวๆบันไดเลื่อนฝั่ง busitek แขวนอยู่หน้าร้านเลย

ผมว่าเดินหาในพันทิพประตูน้ำได้เลย หรือจะสั่งจากในเวบนี้ก็มีครับ market ห้อง psu,acc 2ห้องนี้ครับ

Comment

แพงเกินครับ
      ผมกะจะไปเดินแถวบ้านหม้อดูครับแต่ไม่รู้ว่าต้องซื้ออะไรที่จำเป็นบ้าง สายถักไซส์อะไร สายไฟแบบไหน หัวต่อตัวไหนบ้าง

Comment

ร้านเจไดเลยครับ มีครบทุกอย่าง

Comment

ตามๆๆๆครับ

ดูหนังชนโรง
          ดูหนังออนไลน์ฟรี

Comment

Working...
          X