Announcement

Collapse
No announcement yet.

ถามพี่ๆเซียนคอม หน่อยครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ถามพี่ๆเซียนคอม หน่อยครับ

ผมใชั คอม แล้วรู้ สึกแรงไม่พอ ควร เปลี่ยน อะไร บ้าง

Cpu amd fx 6300

เมนบอร์ด 970a-d3 << ตกลงบัส แรม ซีพียูมาเต็มปะครับ งง!!

Ram กำลัง จะเล่น g skill 16gb 1866 คู่ มีอันไหนดีกว่านี้แนะนำที ครับ

การ์ดจอ 7790 2gb ของกิ้ก เช่นกัน ราคาล่วง เร็ว มากตกลงมันดี หรือ จูบไม่หอม

Psw 600 w ของ คอเซ cw หน้าจะพอ !นะ

Ssd เล่นของอะไรดีครับ ขอ สเถียร ทน แรง แนะนำทีครับ

มี อะไร ควร อัพเพิ่ม บ้างครับ ไม่อยากโดน ร้านต้ม ขอ คน รู้จริง นะครับ -~- ขอบคุณ อย่างสูงครับผม

Case งบ 2-3พัน ของ ยี่ห้อ ไหนดี ครับ มึน กับ การ อัพคอม มือใหม่ หัด เล่น

Comment

ไปห้องจัดสเป็คสิ ถ้ามาห้องนี้ผมแนะนำให้รื้อเมนบอร์ดคับ เปลี่ยน C ทั้งเมนบอร์ด
      แล้วก็รื้อ PSU อะไรประมาณนั้น

ฮ่าๆ

Comment

ย้าย ห้องละครับ

ไม่ช่ายละพี่ ทำแบบ พี่ พังชัดๆ 555 ทำตอน มันไหม้ ละกันนะ อิอิ

Comment

Working...
        X