Announcement

Collapse
No announcement yet.

อยากได้เคสมินิ แต่ไม่มีปัญญาซื้อเอาเคสเน่ามาทำสะ..

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

ช่วงนี้ว่างจัด แต่ไม่มีเครื่องมือทำ

Comment

Originally posted by danint View Post
      สุดยอด
      ขอบคุณคับป๋าภูมิ
      Originally posted by chaonoy View Post
      สวยจริงๆครับ เทียบชั้นเคสแพงๆได้เลย แถมมีหูจับยกง่าย ด้วย +100 เลยครับ
      ขอบคุณคับ
      Originally posted by googog View Post
      ช่วงนี้ว่างจัด แต่ไม่มีเครื่องมือทำ
      มีสว่าน เครื่องเจียน พอแล้ว..
      Last edited by sc; 16 Jul 2013, 09:53:18.

Comment

ผมบอกตรงๆ ไม่กล้าแยกเคสตัวเองขนาดนี้ กลัวจะไม่คืนรูปเดิม 5555555555555

อยากจะหา เวลาโม เหมือนกันเลยครับ

Comment

เหนพี่ชายทำแล้ว ดูกี่รอบๆ แล้วอยากทำบ้าง เดี่ยวมีเวลาจะเอารูปมาให้ดูนะครับ

Comment

เจ๋งว๊อยซ์

Comment

บอกตรงๆว่า ทำขายเถอะครับ ๕๕ ทำเก่งแบบนี้ สวยจริงๆ

Comment

Working...
              X